Help Xin Addon thống kê t.viên 24h + cách fix menu xổ xuống

dakhucquan.net

MasterCorporal
Được Like
152
Mình thấy bên này có cái addon thống kê thành viên đẹp quá mà không biết tên. Ai có cho m xin or biết tên cho m xin với :D Cám ơn.

================

Vấn đề nữa là m muốn xóa cái hình tam giác nhỏ ở menu và khi rê chuột vào menu thì nó tự động xổ menu con xuống.
M làm theo bài này: http://vnxf.vn/dua-ra-su-lua-chon-cac-tab-navigation-dropdown-menu.t7219.html#post-61503
nhưng lỗi tè le chứ không đc.

Bác nào biết cách nào không cho m xin với. Cám ơn nhiều!

aviaiva

MasterCorporal
Được Like
276
cái này không phải addon mà là style nó thế thôi, trên diễn đàn có cách hướng dẫn chuyển cái thống kê diễn đàn xuống dưới thì phải bác tự tìm.
còn cái menu thì khuyên bác không biết về style thì đừng có động vào sớm muộn nó cũng rối tung lên, kiếm cái style có sẵn là nhanh nhất.

tuna

Sergeant
Được Like
276
cái này không phải addon mà là style nó thế thôi, trên diễn đàn có cách hướng dẫn chuyển cái thống kê diễn đàn xuống dưới thì phải bác tự tìm.
còn cái menu thì khuyên bác không biết về style thì đừng có động vào sớm muộn nó cũng rối tung lên, kiếm cái style có sẵn là nhanh nhất.
pro có biết cách thêm cái bảng thông báo tắt adblock ko chỉ em với ạ :V

aviaiva

MasterCorporal
Được Like
276
pro có biết cách thêm cái bảng thông báo tắt adblock ko chỉ em với ạ :V
google là có nhé bạn, bạn search với từ khóa chạn adblock cho xenforo, mà chặn làm gì, người ta đã không thích thì kệ đi

dakhucquan.net

MasterCorporal
Được Like
152
google là có nhé bạn, bạn search với từ khóa chạn adblock cho xenforo, mà chặn làm gì, người ta đã không thích thì kệ đi
híc.. bác cho e xin cái từ khóa với :D có link topic đó càng tốt hơn =)) cám ơn bác

dakhucquan.net

MasterCorporal
Được Like
152
Sửa lần cuối:

Top Bottom