Help Chuyển từ localhost lên host không đăng nhập được

tranthanh

Gefreiter
Được Like
36
Em cài 1 diễn đàn xenforo ở localhost và em chuyển lên host thì không đăng nhập được vào bất cứ 1 tài khoản nào mà em đã tạo hồi web còn ở localhost kể cả tài khoản admin .

Sửa lần cuối:

hoangmanhtran

Corporal
Được Like
104
Có kèm Import Data ko vậy bạn?. Ko có dữ liệu thì sao mà đăng nhập đc ?

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,688
đúng rồi đó, chỉ up lên thôi chưa đủ, còn phải kèm theo import Data nữa

tranthanh

Gefreiter
Được Like
36
đúng rồi đó, chỉ up lên thôi chưa đủ, còn phải kèm theo import Data nữa
dạ hôm trước import data mà hinh như bị thiếu nên lỗi. mà công nhận data lớn up băng mysqldump lên mà mất tới 1 tiếng rưỡi luôn :( có cách nào nhanh hk ạ ?

hoangmanhtran

Corporal
Được Like
104
Mình nghĩ bạn ms thử cài trên Localhost r chuyển lên Hosting thì Data đâu đến nỗi nào :).

tranthanh

Gefreiter
Được Like
36
Mình nghĩ bạn ms thử cài trên Localhost r chuyển lên Hosting thì Data đâu đến nỗi nào :).
thì mình cài trên localhost xong ok hết rồi mình mới chuyển lên host mà chứ có bài ji hết chỉ mấy cái addon thôi là 40mb nhưng nén lại là 4mb rồi minh up lên giải ra thế mà nó lâu hk biết 150mb như của mấy bác khác up lên hk biết bao h xong nữa :(

hoangmanhtran

Corporal
Được Like
104
thì mình cài trên localhost xong ok hết rồi mình mới chuyển lên host mà chứ có bài ji hết chỉ mấy cái addon thôi là 40mb nhưng nén lại là 4mb rồi minh up lên giải ra thế mà nó lâu hk biết 150mb như của mấy bác khác up lên hk biết bao h xong nữa :(
Vậy cái này còn phụ thuộc vào tốc độ đường truyền Internet và Sv Hosting nữa bạn ak :).

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom