Styles Có bác nào muốn em share style này không ạ ?

hardcore

Sergeant
Được Like
374
Chào các bác, lâu lắm rồi, em mới onl trên VNXF :D. Em muốn tham khảo ý kiến của mọi người chút xem mọi người cảm nhận như thế nào về style này của em. Site của em : xfteam.net. Style này do em lấy ý tưởng từ site khuong.name.vn/maylocnuoc và có tích hợp cái login box của CNAZ :D. Không có gì nhiều mong mọi người cho ý kiến để em cho ra version 2 nha! Cảm ơn vì đã đọc bài của em nếu nhiều người yêu cầu em sẽ share :).

Screenshot

078239bffb

Đính kèm

• TH.zip
    256.8 KB · Lượt xem: 13
Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

KenLilBoiz

CEO DAWEBZ Chuyên Gia Dịch Vụ Trực Tuyến
Được Like
363
mình thấy cái topx nó không được đẹp .... còn màu sắc thì vậy là ok rồi chế biến sao nhìn cho nó bắt mắt nữa là đẹp ví dụ thêm slider v.v :v sẽ thu hút được hơn

Blue

Founder
Thành viên BQT
Được Like
1,528
Cái này giống style wind water mà vnxf share đó. Bản maylocnuoc rất đẹp, bạn chỉ cần làm giống đc như thế là tuyệt vời.

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,680
mình nghĩ nên thay mấy cái icon node cho hợp với cái style nữa là tuyệt vời luôn ^^

hardcore

Sergeant
Được Like
374
@ANXIN Cảm ơn bác đã cho ý kiến style này em có viết thêm color pallete bác có thể chinh màu nếu thích
@KenLilBoiz em sẽ xem lại topx và thêm slider :D. Cảm ơn bác rất nhiều ! Em sẽ tách từ nhiều cái khác từ bản WIND natural sang version 2 :D
@PVS Bác có biết PTS không giúp em làm cái node icon cho phù hợp. :D
@Blue Em sẽ làm một version giống như vậy cho mọi người. :D
@THB Em sẽ share style và đính kèm ở bài này bác đính lên #1 hộ em nhé. :D

hardcore

Sergeant
Được Like
374
@ANXIN Không sao mà bác. Mỗi người một cảm nhận, em không trách bác đâu :D. Nếu bác không thích màu xanh thì về chỉnh lại màu trong Style properties.

• Like
Reactions: THB

hardcore

Sergeant
Được Like
374
Style đây nhé các bác ,Version 2 sẽ có sớm thôi. :D

Đính kèm

• TH.zip
    256.8 KB · Lượt xem: 6
  • Like

KenLilBoiz

CEO DAWEBZ Chuyên Gia Dịch Vụ Trực Tuyến
Được Like
363
Tùy từng người thích màu khác nhau
Mình xin góp ý thêm một chút khi thiết kế giao diện nên có 3 màu chủ đạo tránh việc 1 màu chiếm lĩnh gần hết nhìn nó hơi rối

Bon

MasterCorporal
Được Like
258
Xấu mà chắc có nhiều người thích .share thì cứ share thôi bác ko phải hổ la,d gì cho mẹt

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
theo mình nghĩ xấu hay đẹp thì tùy vào mỗi người.
ko có cái nào xấu, ko có cái nào đẹp cả. cái nào mình dùng là đẹp cái nào mình ko dùng là xấu.
Riêng mình thì luôn luôn ủng hộ tinh thần chia sẻ của mọi người. vì thì thế @hardcore cứ chỉnh sửa theo ý mình và share lên cho ae. Ai cần thì dùng ko cần thì tự làm cái mà dùng. Đừng có dùng rồi chê lên chê xuống. Giỏi thì làm styles mà share như người ta rồi chê nhé. Ko thích thì tự edit riêng theo ý của mình nhé.
Tóm lại: @hardcode cứ tự tin mà share và phát huy tinh thần chia sẻ của mình nhé.

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Cái này giống style wind water mà vnxf share đó. Bản maylocnuoc rất đẹp, bạn chỉ cần làm giống đc như thế là tuyệt vời.
top hơi thiếu gì đó, nhưng e thích màu xanh lá :3
bạn nhìn xấu chỗ nào thì cứ góp ý để chủ top chỉnh sửa thôi, có gì đâu
theo mình nghĩ xấu hay đẹp thì tùy vào mỗi người.
ko có cái nào xấu, ko có cái nào đẹp cả. cái nào mình dùng là đẹp cái nào mình ko dùng là xấu.
Riêng mình thì luôn luôn ủng hộ tinh thần chia sẻ của mọi người. vì thì thế @hardcore cứ chỉnh sửa theo ý mình và share lên cho ae. Ai cần thì dùng ko cần thì tự làm cái mà dùng. Đừng có dùng rồi chê lên chê xuống. Giỏi thì làm styles mà share như người ta rồi chê nhé. Ko thích thì tự edit riêng theo ý của mình nhé.
Tóm lại: @hardcode cứ tự tin mà share và phát huy tinh thần chia sẻ của mình nhé.
Tặng bác bộ ICON => Đảm bảo 100% không ai dám chê style của bác xấu nữa:

http://tuyhoaplus.com/tuy-chon-bieu...g-dien-dan-tuy-hoa-phu-yen.t17388/#post-41307
Nhờ xếp pin comment lên trang 1 để ai có down style thì có bộ icon đi kèm

Sửa lần cuối:

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian