Đánh giá chức năng đổi màu nền

Chodongxoai

MasterCorporal
Được Like
129
Em mới làm được chức năng đổi màu nền nhờ anh em đánh giá cho phát để xem em có động lực làm tiếp hay không?
Demo: http://chodongxoai.vn (kéo xuống dưới cùng nhấp vào từng màu để chọn style)
Anh em góp ý thôi nhé, đừng chửi trong pic em, mấy lần em share cái gì lên thấy có người bay zô nói làm dễ ẹc, mỗi tội họ không có ý tưởng nên họ chưa làm =))

Tks cả nhà đánh giá./

Sửa lần cuối:

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
E cứ chia sẽ những gì mình biết. Ngta nói gì kệ người ta. Nếu giỏi ngta làm rồi. Nói cái miệng thì ai mà chả nói đc. Mà a nghĩ mình sống theo ý mình, chứ sống cho thiên hạ đâu mà sợ ta? Hiii.
A thích những người "nghĩ khác" hơn những người a dua, chạy theo đám đông. Hiii. A nói rồi ai chưởi thề, cải nhau... là xóa nick ko lý do.
P/s: @Chodongxoai có chưởi thề trong vài cmt nha. A xóa rồi. Nhắc nhở nha.

Chodongxoai

MasterCorporal
Được Like
129
E cứ chia sẽ những gì mình biết. Ngta nói gì kệ người ta. Nếu giỏi ngta làm rồi. Nói cái miệng thì ai mà chả nói đc. Mà a nghĩ mình sống theo ý mình, chứ sống cho thiên hạ đâu mà sợ ta? Hiii.
A thích những người "nghĩ khác" hơn những người a dua, chạy theo đám đông. Hiii. A nói rồi ai chưởi thề, cải nhau... là xóa nick ko lý do.
P/s: @Chodongxoai có chưởi thề trong vài cmt nha. A xóa rồi. Nhắc nhở nha.
Hahaha tks bác.!

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Quên nhận xét luôn rồi.
Nhìn đẹp đấy. Nó tự động chuyển màu hay sao? A muốn thay cái đã đăng ký bằng banner qc đc ko nhỉ?

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Ý cái hình đã đăng đấy. Thay bằng hinh khác ok chứ? Vì mình nghĩ nếu làm cái banner chớp chớp như vậy sẽ thu hút người xem hơn. Hiii

Chodongxoai

MasterCorporal
Được Like
129
Ý cái hình đã đăng đấy. Thay bằng hinh khác ok chứ? Vì mình nghĩ nếu làm cái banner chớp chớp như vậy sẽ thu hút người xem hơn. Hiii
Có code làm quảng cáo giống như vậy nhưng e chưa châm cứu

• Like
Reactions: THB

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ