đây là cách quản trị 1 diễn đàn công nghệ techrum

nguyenduong94

Gefreiter
Được Like
44
gần đây trên techrum.vn chia sẻ 1 bài viết về dự đoán tên sản phẩm nhận điện thoại và đây là kết quả của nó http://www.techrum.vn/threads/ket-qua-su-kien-doan-ten-san-pham-nhan-ngay-philips-s337-tuan-1.40684/
:3 mình đã không đồng ý với kết quả này với lý do trong bài viết dự đoán quá nhiều bài spam nếu sử dụng cơ sở số cmt để xác định id comment thì quá ảo và không minh bạch =))
và kết quả của mình là

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
no table. hii. mỗi người có 1 cách nhìn nhận riêng.

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Trước giờ trò nào không có dàn xếp kết quả bác.
Mình chuyên tổ chức giàn xếp mấy thể loại kiểu này.
Nhưng ít ra thì cũng phải làm cho người tham gia hứng thú và tâm phục khẩu phục, không được cái này thì còn được cái kia,... còn nếu không thì dẹp mẹ nó đi để đỡ bị nghe chửi.

nguyenduong94

Gefreiter
Được Like
44
Trước giờ trò nào không có dàn xếp kết quả bác.
Mình chuyên tổ chức giàn xếp mấy thể loại kiểu này.
Nhưng ít ra thì cũng phải làm cho người tham gia hứng thú và tâm phục khẩu phục, không được cái này thì còn được cái kia,... còn nếu không thì dẹp mẹ nó đi để đỡ bị nghe chửi.
bác có công nhận là xóa các cmt spam rồi quay chứ không quay ntn sao có con số chính xác đc ...

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
bác có công nhận là xóa các cmt spam rồi quay chứ không quay ntn sao có con số chính xác đc ...
Riêng chơi cái gì chứ chứ chơi trò quay thế này là lừa gà chắc cú (trò này phổ biến nhất)
Thực ra thực hiện clip quay mấy lần. Trúng số nào mình kết thì up clip số đó lên :=D
Hiện tại e chỉ tin mỗi trò kết quả sổ số thôi clap~~

pdinh97qng

MasterCorporal
Được Like
225
Riêng chơi cái gì chứ chứ chơi trò quay thế này là lừa gà chắc cú (trò này phổ biến nhất)
Thực ra thực hiện clip quay mấy lần. Trúng số nào mình kết thì up clip số đó lên :=D
Hiện tại e chỉ tin mỗi trò kết quả sổ số thôi clap~~
Thật không? TinhTe.VN là trực tiếp luôn nha bạn, không phải diễn đàn nào cũng thế (mình tham gia tinhte.vn cũng vài lần được giải rồi)

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Thật không? TinhTe.VN là trực tiếp luôn nha bạn, không phải diễn đàn nào cũng thế (mình tham gia tinhte.vn cũng vài lần được giải rồi)
Chúc mừng bác nhé
Chứ thực ra hên xiu bác ơi (ví dụ có nhiều giải chẳng hạn, như mình tổ chức, mấy cái giải lèo quèo thì cho khách ăn còn mấy giải thơm hốt hết, cái này tùy lòng hảo tâm mà)

nguyenduong94

Gefreiter
Được Like
44
Chúc mừng bác nhé
Chứ thực ra hên xiu bác ơi (ví dụ có nhiều giải chẳng hạn, như mình tổ chức, mấy cái giải lèo quèo thì cho khách ăn còn mấy giải thơm hốt hết, cái này tùy lòng hảo tâm mà)
nhưng bác công nhận chơi quả techrum này bựa vồn k

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
nhưng bác công nhận chơi quả techrum này bựa vồn k
Ít ra có vấn đề, thắc mắc,... về quá trình trao giải không minh bạch thì có thể đưa ra phương án xin lỗi hay giải thích rõ ràng cho mọi người hiểu. Chứ chơi "thủ dâm dân tộc" kiểu này sau này ai chơi nữa

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom