Solved [Help] Lỗi hiển thị Xenforo Nulled sau khi nâng cấp phiên bản 1.5.0 Release Candidate 1

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ismartcom005

MasterSergeant
Được Like
798
:D, hàng nulled các version của Xenforo thì ko rõ có backlink hay chèn gì ko, còn addons share trên này thì đầy ra :D, ko check kỹ là chết :D. Mình down về toàn localhost tìm cho sạch hết rồi mới dám xài :D

hoangmanhtran

Corporal
Được Like
104
Vấn đề ở đây là mình muốn hỏi các bác cách xóa dòng đó đi mà mấy bác toàn lạc đề ko :))

M

Minh Bảo

Khách VNXF
Xin lỗi các bạn nhé. VNXF không Chèn Text và bất cứ link ngoài nào trong bản Null

hoangmanhtran

Corporal
Được Like
104
:)) Add - on Nulled nên bị chèn vô chớ ko phải Style làm mình gỡ đi cài lại miết

• Like
Reactions: THB

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Bật debug lên rồi search xem sao, nhớ ko nhầm là mấy thánh vnxf cũng chơi bài như vxf là chèn sẵn backlink vào trong admincp
Chào @Coolboyhn. hôm trước làm thầy hôm nay bác lại cao hơn chuyển qua làm thánh. Tại sao?
Mình nghĩ ăn thì ăn bậy đc. Nói thì ko nên. Bác còn để người khác tôn trọng nữa chứ? Bác có nằm trong data của vnxf đâu mà cái gì bác cũng nói được. Bác nghe câu im lặng là vàng chưa?
Nếu bác ko tin vnxf thì đừng dùng và đừng vào vnxf nữa. Vậy thôi. Chứ dùng mà nghi ngờ nói này nói kia là mình ko thích. Còn có tiền mua bản quyền dùng là ok nhất.
Vnxf phục vụ cộng đồng, góp phần nhỏ vào cho việc phát triển xenforo việt nam. Chứ ko phải lấy danh tiếng hay lấy tiền.
Mong bác chú ý hơn.

namchelsea

Sergeant
Được Like
315
Ôi mấy bạn linh tinh quá .VNXF bạn nào tin tưởng thì dùng nếu có hàng nào chèn thì thông báo thôi.Vì đâu phải ai cũng check được hết đâu. anh em cùng 1 nhà mà

• Like
Reactions: THB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]