Solved [Help] Lỗi hiển thị Xenforo Nulled sau khi nâng cấp phiên bản 1.5.0 Release Candidate 1

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939

gocmobie

MasterCorporal
Được Like
235
bạn vào fb tạo app rồi lấy key điền vào xf thôi mà !
mình tạo xong lấy key với secret thì lỗi, ấn login with fb nó kêu xác nhận ở fb ý xong trang của mình báo lỗi lun. rõ ở fb nó kêu gocmobie mún công khai và gì đó ý

Coolboyhn

MasterCorporal
Được Like
236
Chào @Coolboyhn. hôm trước làm thầy hôm nay bác lại cao hơn chuyển qua làm thánh. Tại sao?
Mình nghĩ ăn thì ăn bậy đc. Nói thì ko nên. Bác còn để người khác tôn trọng nữa chứ? Bác có nằm trong data của vnxf đâu mà cái gì bác cũng nói được. Bác nghe câu im lặng là vàng chưa?
Nếu bác ko tin vnxf thì đừng dùng và đừng vào vnxf nữa. Vậy thôi. Chứ dùng mà nghi ngờ nói này nói kia là mình ko thích. Còn có tiền mua bản quyền dùng là ok nhất.
Vnxf phục vụ cộng đồng, góp phần nhỏ vào cho việc phát triển xenforo việt nam. Chứ ko phải lấy danh tiếng hay lấy tiền.
Mong bác chú ý hơn.
Văn vẻ có vẻ nguy hiểm đây, các bạn nên biết cái gì có chút đúng & cái gì nên nghe, ko riêng gì tớ nói mà cũng có người nhận & cũng có người xác nhận là mỗi lần tải file trên này về đều phải kiểm tra, nên đọc cho hết đi bạn, ở đâu có tui là ở đó bạn xuất hiện, đến là vui

• Like
Reactions: THB

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
cũng có người xác nhận là mỗi lần tải file trên này về đều phải kiểm tra, nên đọc cho hết đi bạn
cẩn thận là tốt.
nhưng mình nghĩ đó chi giành cho những người làm nay ăn mai. Suy nghĩ đơn giản và lúc nào cũng nghĩ người ta lừa mình. Sợ thua thiệt...
>>> riêng mình và BQT vnxf tạo ra sân chơi sẽ cố gắn thay đổi những suy nghĩ xưa như trái đất kia.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian