Help khác nhau giữa đề tài thảo luận và bài viết

hongbao

Private
Được Like
7
Anh em giúp với , hiện tại mình bị dính vấn đề là Đề Tài Thảo Luận và bài viết khác nhau ra sao á ???

aviaiva

MasterCorporal
Được Like
276
đề tài thảo luận coi là một chủ điểm lớn, trong chủ điểm lớn có các chủ điểm nhỏ, mỗi chủ điểm nhỏ được diễn giải bằng các bài viết chi tiết

category => forum => thread => post

trong wp thì đơn giản hơn nhiều

category => post nhanh gọn dễ hiểu, thường wp lợi cho các trang tin tức cms, còn xen nó thiên về thảo luận nên lâm ngóc ngách

hongbao

Private
Được Like
7
đề tài thảo luận coi là một chủ điểm lớn, trong chủ điểm lớn có các chủ điểm nhỏ, mỗi chủ điểm nhỏ được diễn giải bằng các bài viết chi tiết

category => forum => thread => post

trong wp thì đơn giản hơn nhiều

category => post nhanh gọn dễ hiểu, thường wp lợi cho các trang tin tức cms, còn xen nó thiên về thảo luận nên lâm ngóc ngách
Post là bài biết cơ bản chỉ có thể bình thường mình nói là bình luận , sao ở ngoài Forum nó hiển thị 1500 bài viết nhưng vào trong thread có 51 bài bình luận tổng cộng tất cả các bài là 30k thì nó ảo ko bạn hay nó tính như thế nào ạ , cảm ơn bạn

aviaiva

MasterCorporal
Được Like
276
Post là bài biết cơ bản chỉ có thể bình thường mình nói là bình luận , sao ở ngoài Forum nó hiển thị 1500 bài viết nhưng vào trong thread có 51 bài bình luận tổng cộng tất cả các bài là 30k thì nó ảo ko bạn hay nó tính như thế nào ạ , cảm ơn bạn
thread có 51 trong một thread đó có rất nhiều bài trả lời, mỗi một post đó nó tính là một post
1500 bài viết bao gồm tổng số (thread x số bài viết trong mỗi thread)

hongbao

Private
Được Like
7
thread có 51 trong một thread đó có rất nhiều bài trả lời, mỗi một post đó nó tính là một post
1500 bài viết bao gồm tổng số (thread x số bài viết trong mỗi thread)

Thread của mình là 45*1941 , bài viết là bình luận đúng ko ạ . cảm ơn anh

Đính kèm

1.9 KB · Lượt xem: 3

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ