Help Mọi người cho ý kiến về cái thống kê diễn đàn

huynhvantam123

Corporal
Được Like
43
Mọi người xem sơ qua 3 hình sau. 1 là tài khoản test1 - 1 là chưa đăng nhập - 1 là tài khoản admin.

tất cả bài viết đều là tài khoản admin post.
Em có những vấn đề sau cần hỏi:
1 - là ở phần khung đen và khung đỏ mọi người thấy cái nào nó hay hơn và hợp nhãn hơn ? Tất cả em cài theo hướng dẫn chứ ko cài riêng cái gì cả nên css, màu là mặc định nhé.
2 - là cái quan trọng em cần hỏi là ở cái phùng đóng khung màu đỏ đúng của nó là 4 ô. Nhưng sao lúc thì nó hiển thị có 3 ô lúc thì 4 ô nhỉ? Như cái site demo của em thì toàn bộ bài là admin post nên admin ko thấy được cái phần những bài viết dc xem nhiều. Kể cả khách cũng tình trạng đó nhưng với tài khoản khác thì thấy. Thử nhiều lần và em cảm thấy là nó chỉ hiển thị bài được xem nhiều của tài khoản khác chứ tài khoản post bài đó lại ko hiển thị

lex

Private
Được Like
2
bác thử xem có set quyền user group không

huynhvantam123

Corporal
Được Like
43
bác thử xem có set quyền user group không
huynh chắc chưa hiểu câu hỏi rồi. Ví dụ A post bài thì nếu bài của A có lượt view nhiều thì chỉ có B C D E thấy còn A lại ko thấy. Nếu 1 ngày chỉ có 1 mình A post thì chỉ có B C D E thấy dc 4 khung còn A chỉ thấy dc 3 khung

secpol

MasterCorporal
Được Like
134
Mọi người xem sơ qua 3 hình sau. 1 là tài khoản test1 - 1 là chưa đăng nhập - 1 là tài khoản admin.
View attachment 29397
View attachment 29398
View attachment 29399
tất cả bài viết đều là tài khoản admin post.
Em có những vấn đề sau cần hỏi:
1 - là ở phần khung đen và khung đỏ mọi người thấy cái nào nó hay hơn và hợp nhãn hơn ? Tất cả em cài theo hướng dẫn chứ ko cài riêng cái gì cả nên css, màu là mặc định nhé.
2 - là cái quan trọng em cần hỏi là ở cái phùng đóng khung màu đỏ đúng của nó là 4 ô. Nhưng sao lúc thì nó hiển thị có 3 ô lúc thì 4 ô nhỉ? Như cái site demo của em thì toàn bộ bài là admin post nên admin ko thấy được cái phần những bài viết dc xem nhiều. Kể cả khách cũng tình trạng đó nhưng với tài khoản khác thì thấy. Thử nhiều lần và em cảm thấy là nó chỉ hiển thị bài được xem nhiều của tài khoản khác chứ tài khoản post bài đó lại ko hiển thị
2- Bạn kiểm tra lại các thiết lập trong Widget definition: Most viewed threads.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom