Giới Thiệu Một website chuyên share hàng nulled mới nhất FREE

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
Đây là website của 1 bạn nước ngoài, mình cũng quen được từ hồi bạn ấy vào mamcongnghe.com chơi :v Khá lâu rồi mà tận bây giờ mình mới biết ổng có site share add-on style nulled giống mình :) Bạn ấy cũng có nick trên vnxf. Hình như là @pakgoal thì phải :D
Site bạn ấy là pakgoal.com, mình có nick VIP trên này rồi :D Tiếp xúc với người nước ngoài mới biết, THÁI ĐỘ và CÁCH PHỤC VỤ của họ khác hẳn MỘT SỐ admin mà mình phải gọi là "bố tướng" ở Việt Nam ( Mình nói một số có nghĩa là không phải tất cả, ko phải vơ đũa cả nắm ). Phải nói là Vô Cùng Thân Thiện + Dễ Mến, mà khó lòng tìm đc site thứ 2. Mình cũng thấy site bạn ấy cũng nhỏ thôi, có vài trăm members à. Không biết có phải do bước đầu phát triển nên mới thế hay ko? :D

Giới thiệu về bạn ấy đủ rồi, giờ về cái chính là cái site. Thì site bạn này cũng theo hướng chia sẻ add-on, style,... về Xenforo. Mình có hỏi thì ổng bảo mua nulled về share, khá giống mấy site hiện nay nhỉ :D Điểm khác biệt duy nhất là cách chia sẻ. Ở site này thì các tài nguyên đều được chia sẻ như nhau, không có hiện tượng phân chia PREMIUM và FREE. Giá trung bình của 1 addon nulled là 100 - 300 Credits. Nói thì to vậy, chứ kì thực kiếm credit khá dễ.
  • Đọc 1 chủ đề, hội thoại nào đó đc 1 credit
  • Trả lời chủ đề, hội thoại đc 5 credit
  • Đăng chủ đề, hội thoại đc 10 credit
  • Chủ đề, hội thoại đc Rep nhận 5 credit
  • Nhận like đc 5 credit
  • ... ( Chưa tìm hết )
Với công thức như vậy, bạn chỉ cần Post khoảng 5 bài, nhận vài like, vài rep,... rồi đi đọc thêm vài chục topic là đủ download 1 addon vip - trong khi ở các site khác bạn sẽ phải bỏ tiền túi ra mua!

Với kiểu share ntn thì có lẽ phù hợp với các bạn tìm hàng nulled quá phải ko? Hệ thống tài nguyên cũng khá phong phú đấy chứ, có nhiều addon VIP mà chỉ có MUA các bạn mới có đc, chứ chả chỗ nào share free :D Các bạn cứ vào thử http://pakgoal.com/resources xem nhé, nhiều add-on style hay lắm!

Lời kết: Mình viết ra đây ko phải là PR hay gì cả, thấy hay thì chia sẻ thôi :) Đây là cộng đồng chia sẻ Xenforo mà, đúng BOX chia sẻ nữa phải ko :D Hi vọng các bạn thích site này. Mình thì ko share đc resource trong này ra ngoài rồi, các bạn thông cảm!

Zclloud

Gefreiter
Được Like
72
Đây là website của 1 bạn nước ngoài, mình cũng quen được từ hồi bạn ấy vào mamcongnghe.com chơi :v Khá lâu rồi mà tận bây giờ mình mới biết ổng có site share add-on style nulled giống mình :) Bạn ấy cũng có nick trên vnxf. Hình như là @pakgoal thì phải :D
Site bạn ấy là pakgoal.com, mình có nick VIP trên này rồi :D Tiếp xúc với người nước ngoài mới biết, THÁI ĐỘ và CÁCH PHỤC VỤ của họ khác hẳn MỘT SỐ admin mà mình phải gọi là "bố tướng" ở Việt Nam ( Mình nói một số có nghĩa là không phải tất cả, ko phải vơ đũa cả nắm ). Phải nói là Vô Cùng Thân Thiện + Dễ Mến, mà khó lòng tìm đc site thứ 2. Mình cũng thấy site bạn ấy cũng nhỏ thôi, có vài trăm members à. Không biết có phải do bước đầu phát triển nên mới thế hay ko? :D

Giới thiệu về bạn ấy đủ rồi, giờ về cái chính là cái site. Thì site bạn này cũng theo hướng chia sẻ add-on, style,... về Xenforo. Mình có hỏi thì ổng bảo mua nulled về share, khá giống mấy site hiện nay nhỉ :D Điểm khác biệt duy nhất là cách chia sẻ. Ở site này thì các tài nguyên đều được chia sẻ như nhau, không có hiện tượng phân chia PREMIUM và FREE. Giá trung bình của 1 addon nulled là 100 - 300 Credits. Nói thì to vậy, chứ kì thực kiếm credit khá dễ.
  • Đọc 1 chủ đề, hội thoại nào đó đc 1 credit
  • Trả lời chủ đề, hội thoại đc 5 credit
  • Đăng chủ đề, hội thoại đc 10 credit
  • Chủ đề, hội thoại đc Rep nhận 5 credit
  • Nhận like đc 5 credit
  • ... ( Chưa tìm hết )
Với công thức như vậy, bạn chỉ cần Post khoảng 5 bài, nhận vài like, vài rep,... rồi đi đọc thêm vài chục topic là đủ download 1 addon vip - trong khi ở các site khác bạn sẽ phải bỏ tiền túi ra mua!

Với kiểu share ntn thì có lẽ phù hợp với các bạn tìm hàng nulled quá phải ko? Hệ thống tài nguyên cũng khá phong phú đấy chứ, có nhiều addon VIP mà chỉ có MUA các bạn mới có đc, chứ chả chỗ nào share free :D Các bạn cứ vào thử http://pakgoal.com/resources xem nhé, nhiều add-on style hay lắm!

Lời kết: Mình viết ra đây ko phải là PR hay gì cả, thấy hay thì chia sẻ thôi :) Đây là cộng đồng chia sẻ Xenforo mà, đúng BOX chia sẻ nữa phải ko :D Hi vọng các bạn thích site này. Mình thì ko share đc resource trong này ra ngoài rồi, các bạn thông cảm!
Rất hữu ích, cảm ơn bạn ! :)

namhbnam

MasterCorporal
Được Like
162
Đã lên VIP life time clap~~

KenLilBoiz

CEO DAWEBZ Chuyên Gia Dịch Vụ Trực Tuyến
Được Like
363
Mình cũng đang làm dạng này :v ... nhưng chưa có dự tính quoảng cáo :v tính làm topic rủ a e cùng làm mà vào đọc thấy bài này :v
đang làm dạng share plugin theme của các mã nguồn.
mọi thứ đều free mà không phỉa bỏ 1 xu :v
http://sharetocdo.com/

KenLilBoiz

Được Like
363
Dùng hàng share không tin tưởng được đâu các bạn nhé , một lúc nào đó tự dung bốc hơi hết data & code lúc đó thích phải biết
nói như bạn thì không ai null cho mà dùng rồi chủ yếu là biết nguồn ngon và đã được test kỹ chưa thôi

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
Dùng hàng share không tin tưởng được đâu các bạn nhé , một lúc nào đó tự dung bốc hơi hết data & code lúc đó thích phải biết
ko hẳn, đúng là từng có vài trường hợp nhưng khá là hiếm. Mình thì tận mắt chứng kiến bao giờ, chỉ toàn nghe kể thôi :)
Nhưng cũng ko phải là ko nên đề phòng :D

• Like
Reactions: THB

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
Mình cũng đang làm dạng này :v ... nhưng chưa có dự tính quoảng cáo :v tính làm topic rủ a e cùng làm mà vào đọc thấy bài này :v
đang làm dạng share plugin theme của các mã nguồn.
mọi thứ đều free mà không phỉa bỏ 1 xu :v
http://sharetocdo.com/
site bạn hơi ít bài thì phải?

• Like

namhbnam

MasterCorporal
Được Like
162
Admin bên rất thích, đáng để bỏ tiền clap~~

2-tek

MasterCorporal
Được Like
286
Đã check hết tất cả, và biết một điều là cạnh tranh không nổi ở vn, nên làm 1 all nước ngoài, chơi hẳn Pa kis tăng mới chịu! Lấy user nước ngoài, nói tiếng anh = Google Translate, thánh này bá đạo thật! => Lót dép ngồi hóng xem nó tồn lại được bao lâu.! clap~~ Rút kinh nghiệm, không khui ra, để im cho làm ăn =]]z @THB

• Like

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
Đã check hết tất cả, và biết một điều là cạnh tranh không nổi ở vn, nên làm 1 all nước ngoài, chơi hẳn Pa kis tăng mới chịu! Lấy user nước ngoài, nói tiếng anh = Google Translate, thánh này bá đạo thật! => Lót dép ngồi hóng xem nó tồn lại được bao lâu.! clap~~ Rút kinh nghiệm, không khui ra, để im cho làm ăn =]]z @THB
ý bác là sao ạ?

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
mấy bác làm xum tụ quá nhỉ?
vấn đề mua null về share và mua chính về null thì mình cũng có nghĩ đến và bàn với @Blue ngay từ khi thành lập. Và cũng tính bán như các trang đang làm hiện nay. Nhưng sau nhiều ngày suy nghĩ và bàn bạc thì mình và @Blue quyết định đưa vnxf theo hướng này.
1. chia sẽ addon free từ xenforo
2. chỉ chia sẻ addon null giới hạn. ( vì người ta bán mình cho free hết, họ ghét ddos. tiêu site. hii)
3. hướng dẫn, hỗ trợ ae gặp vấn đề trong khi sử dụng xenforo.
4. là 1 coder @Blue thấy null addon có 1 cái gì đó nó ko hay. nên ko làm thế thôi.
Mình nghĩ cũng vì thế mà vnxf đc ae ủng hộ nhiều như bây giờ.

KenLilBoiz

Được Like
363
share hết đúng là hơi lầy với các coder chân chính :)) nên vì thế e mới để dành chọn cái nào hay độc đáng giá rồi mới share chứ không bán vì nó không phải cái mình làm được nên mình tự nghĩ mình k có quyền thu tiền của người khác :v

• Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian