Giới Thiệu Một website chuyên share hàng nulled mới nhất FREE

cobebandiem

Private
Được Like
51
Nói chung tốc độ cập nhật hơi chậm, ví dụ lão mới đăng cái credit brium mấy hôm là phiên bản 2.0.5 trong khi bản hiện tại là 2.0.8

• Like
Reactions: THB
X

xfvietnam

Khách VNXF
Nói chung tốc độ cập nhật hơi chậm, ví dụ lão mới đăng cái credit brium mấy hôm là phiên bản 2.0.5 trong khi bản hiện tại là 2.0.8

Người ta đã nói ở trên là ( đi mua nulled ) về share mà chậm là đương nhiên rồi bạn

• Like

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
mới thấy đăng 2.0.7 mà rofl~~ Tại đi mua nulled, chứ mua thẳng thì chết tiền rofl~~

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
mấy bác làm xum tụ quá nhỉ?
vấn đề mua null về share và mua chính về null thì mình cũng có nghĩ đến và bàn với @Blue ngay từ khi thành lập. Và cũng tính bán như các trang đang làm hiện nay. Nhưng sau nhiều ngày suy nghĩ và bàn bạc thì mình và @Blue quyết định đưa vnxf theo hướng này.
1. chia sẽ addon free từ xenforo
2. chỉ chia sẻ addon null giới hạn. ( vì người ta bán mình cho free hết, họ ghét ddos. tiêu site. hii)
3. hướng dẫn, hỗ trợ ae gặp vấn đề trong khi sử dụng xenforo.
4. là 1 coder @Blue thấy null addon có 1 cái gì đó nó ko hay. nên ko làm thế thôi.
Mình nghĩ cũng vì thế mà vnxf đc ae ủng hộ nhiều như bây giờ.
em cũng dính 1 vố do xenforo nulled đây, kinh đến già :(

• Like

2-tek

MasterCorporal
Được Like
286
ý bác là sao ạ?

Ngẫm không ra à . . .giggle~~

Rút kinh nghiệm mấy vụ lùm xùm trước, nay ta chỉ có check in im lặng, chứ không mấy thánh nổi sùng lên mất công,

P/S nếu thánh có đọc được comment này thì tốt nhất nên làm tốt những việc mình làm, kim trong bọc có ngày lòi ra thôi! Kiếm tiền = mồ hôi nước mắt "Tiền Sạch" nuốt mới trôi! clap~~

Blue

Founder
Thành viên BQT
Được Like
1,528
@PVS có gì em vào đó xem có addon nào hay đem về share anh em vnxf nhé, nhớ ghi nguồn :)

VNXF cố gắng tạo ra các addon miễn phí để có thể thay thế phần nào cho các addon phải mua chứ không khuyến khích xài null cho lắm. Mọi người nếu ai dư giả xíu cũng nên mua hàng có bản quyền, cảm giác rất vui và thanh thản (cũng dễ nghiện :v).

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
Ngẫm không ra à . . .giggle~~

Rút kinh nghiệm mấy vụ lùm xùm trước, nay ta chỉ có check in im lặng, chứ không mấy thánh nổi sùng lên mất công,

P/S nếu thánh có đọc được comment này thì tốt nhất nên làm tốt những việc mình làm, kim trong bọc có ngày lòi ra thôi! Kiếm tiền = mồ hôi nước mắt "Tiền Sạch" nuốt mới trôi! clap~~
E chưa hiểu ý bác lắm. Nói thật chứ bác nói "thánh" vậy thì biết bác nói ai :) Nói chuyện kiểu úp mở như bác. Xin lỗi bác nhưng e ko thích lắm. Chắc do e trẻ tuổi chưa hiểu hết ý nghĩa thâm sâu trong câu của bác nhỉ :D

P/s: "Cái kim trong bọc có ngày cx lòi ra", ý bác nói gì lòi ra ạ rofl~~

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
@PVS có gì em vào đó xem có addon nào hay đem về share anh em vnxf nhé, nhớ ghi nguồn :)

VNXF cố gắng tạo ra các addon miễn phí để có thể thay thế phần nào cho các addon phải mua chứ không khuyến khích xài null cho lắm. Mọi người nếu ai dư giả xíu cũng nên mua hàng có bản quyền, cảm giác rất vui và thanh thản (cũng dễ nghiện :v).
Đúng là dễ nghiện thật anh ạ :)

2-tek

MasterCorporal
Được Like
286
E chưa hiểu ý bác lắm. Nói thật chứ bác nói "thánh" vậy thì biết bác nói ai :) Nói chuyện kiểu úp mở như bác. Xin lỗi bác nhưng e ko thích lắm. Chắc do e trẻ tuổi chưa hiểu hết ý nghĩa thâm sâu trong câu của bác nhỉ :D

P/s: "Cái kim trong bọc có ngày cx lòi ra", ý bác nói gì lòi ra ạ rofl~~

Hahah, lạ đọc ko kỹ nữa rồi, thế cái câu "mất công mấy thánh nổi sùng" rõ ràng như thế mà còn hỏi, bối rối với chú em luôn đấy! Thì chỉ nhắc nhở, làm gì thì làm, ăn tiền của người ta đừng để người ta rũa cha mẹ là được! clap~~

longruoi

MasterCorporal
Thành viên BQT
Được Like
216
Hahah, lạ đọc ko kỹ nữa rồi, thế cái câu "mất công mấy thánh nổi sùng" rõ ràng như thế mà còn hỏi, bối rối với chú em luôn đấy! Thì chỉ nhắc nhở, làm gì thì làm, ăn tiền của người ta đừng để người ta rũa cha mẹ là được! clap~~
Hiểu luôn :rolleyes:

KenLilBoiz

CEO DAWEBZ Chuyên Gia Dịch Vụ Trực Tuyến
Được Like
363
người ta gọi thánh là thánh thâm :))

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
à à. E hiểu r :D Quỳ vs bác luôn rofl~~
Còn vụ bác lùm xùm vs bác nào đòi code e ko nhớ tên nữa thì e biết r ;)

2-tek

MasterCorporal
Được Like
286
à à. E hiểu r :D Quỳ vs bác luôn rofl~~
Còn vụ bác lùm xùm vs bác nào đòi code e ko nhớ tên nữa thì e biết r ;)

Thật là vớ vẫn, Mình chưa đòi ai code bao giờ và mình cũng chưa bao giờ thuê hay nhận làm gì bất cứ ai, đâu có rãnh, (Xem tiểu sữ bài viết đi rồi hãy nói, không biết gì tự dưng vơ vào vụ lùm xùm code là thế nào)

Lum xùm ởi đây là mình chỉ show ra những sự thật mất lòng, như những bài viết của vutrong hoặc cái thằng gì đó, nói ra sự thật bọn nó lồng lộn lên, nên thôi, và ngay cái chủ đề này mình đã chekc rõ ra chân tướng thằng admin là thằng nào nữa kìa, mình không muốn khui mình chỉ nhắc nhở nhẹ thôi!

Rõ cho hiểu nhé: Lum xùm là show ra những sự thật làm cho mất lòng và chửi nhau thế thôi!

Sửa lần cuối:

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
Thật là vớ vẫn, Mình chưa đòi ai code bao giờ và mình cũng chưa bao giờ thuê hay nhận làm gì bất cứ ai, đâu có rãnh, (Xem tiểu sữ bài viết đi rồi hãy nói, không biết gì tự dưng vơ vào vụ lùm xùm code là thế nào)

Lum xùm ởi đây là mình chỉ show ra những sự thật mất lòng, như những bài viết của vutrong hoặc cái thằng gì đó, nói ra sự thật bọn nó lồng lộn lên, nên thôi, và ngay cái chủ đề này mình đã chekc rõ ra chân tướng thằng admin là thằng nào nữa kìa, mình không muốn khui mình chỉ nhắc nhở nhẹ thôi!

Rõ cho hiểu nhé: Lum xùm là show ra những sự thật làm cho mất lòng và chửi nhau thế thôi!
ko, lần này thì bác hiểu nhầm ý em rồi. Ý em là vụ bác, với cái bác nào ( đi đòi code ) có nói qua lại với nhau :) Chứ ý e ko phải bác đi đòi code :D

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Dùng hàng share không tin tưởng được đâu các bạn nhé , một lúc nào đó tự dung bốc hơi hết data & code lúc đó thích phải biết
Mình cũng cùng ý kiến. Đang định viết riêng 1 bài viết về vấn đề này

longruoi

MasterCorporal
Thành viên BQT
Được Like
216

Bởi vậy mới khoái bác ở cái ddieruf là hay khui ra sự thật mà đa số mem không đủ trình hoặc k có thời gian tìm hiểu (trong đó có em). rofl~~

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom