[Nulled] ArrowChat v1.8.0 - Hệ thống chat giống hệt facebook cho xenforo

Mr.Yellow

Gefreiter
Được Like
106
[Nulled] ArrowChat - Hệ thống chat giống hệt facebook cho xenforo

Giới thiệu :

ArrowChat là một phần mềm chat jQuery sử dụng PHP và mySQL. Nó được đặt ở dưới cùng của trang web của bạn tương tự như Facebook Chat.

Các nội dung là hoàn toàn tùy chỉnh từ bên trong bảng điều hành chính. Khách hàng của ArrowChat cũng có thể mua hoặc sửa đổi, chủ đề, và bổ trợ cho các phần mềm từ cửa hàng được xây dựng của chúng tôi. Các cuộc trò chuyện kịch bản sẽ tích hợp liền mạch với cơ sở dữ liệu người dùng hiện tại của bạn, ngay cả trên một trang web tùy chỉnh.
Hướng dẫn cài đặt :
Mã:
1. Upload the arrowchat folder to your integration's root folder
2. Run http://www.yoursite.com/arrowchat/install, replacing yoursite.com and the path to your arrowchat folder
3. Follow all the on-screen instructions; you're done!

Video hướng dẫn cài đặt :

Đính kèm

• [vnxf.vn]acv180.ncp.zip
    4.6 MB · Lượt xem: 366

KHUCTHUYDU

MasterCorporal
Được Like
225
Có bạn nào test thử chưa, mình test mà ko thấy Mobile chat nhỉ ?

• Like
Reactions: THB

KiZ

Private
Được Like
7
cái này là cài cho phpfox rồi đâu phải cho xenforo :|

• Like

hongan0410

Private
Được Like
14
Mình cũng bị vậy,không hiển thị được trên mobile

tri78

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
327
Có đấy, và đã từng dùng một thời gian. Vào trong Admin có đủ. Nhưng ai dùng cũng nên lưu ý nhé, nó hơi nặng nên đã chuyển qua dùng cometchat.

• Like

truonganhstl

Private
Được Like
7
mình test trên localhost không tạo được phòng chat vậy? chỉ tạo được trong admcp arrowchat chứ thành viên hoặc adm không tạo phòng được ở bên ngoài:
đây là hình trong cài đặt:

đây là hình mình muốn tạo phòng bên ngoài (nick adm luôn nhé, đã set quyền trong admcp arrow)
mình ấn vào tạo nhưng không có phòng mới nào dc tạo ra!

mình có tạo một phòng chém gió qua admc của arrow và vào chat, tuy nhiên mình chạy cả một nick "test" bên 1 trình duyệt khác và vào room chat, có chat thử 2 nick với nhau thì, phần mình khoanh đổ lại không có hiện cái gì (là lỗi hay là nó chỉ như vậy? mình tưởng nó phải có thông tin như những người đang trong phòng chứ?)
và số người trong room chat lúc này dù nick "test" đã vào phòng nhưng vẫn hiện 0 người

HELP

tri78

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
327
mình test trên localhost không tạo được phòng chat vậy? chỉ tạo được trong admcp arrowchat chứ thành viên hoặc adm không tạo phòng được ở bên ngoài:
đây là hình trong cài đặt:
View attachment 15141
đây là hình mình muốn tạo phòng bên ngoài (nick adm luôn nhé, đã set quyền trong admcp arrow)
mình ấn vào tạo nhưng không có phòng mới nào dc tạo ra!
View attachment 15142
mình có tạo một phòng chém gió qua admc của arrow và vào chat, tuy nhiên mình chạy cả một nick "test" bên 1 trình duyệt khác và vào room chat, có chat thử 2 nick với nhau thì, phần mình khoanh đổ lại không có hiện cái gì (là lỗi hay là nó chỉ như vậy? mình tưởng nó phải có thông tin như những người đang trong phòng chứ?)
và số người trong room chat lúc này dù nick "test" đã vào phòng nhưng vẫn hiện 0 người

HELP
Cái này mình thử 3 lần, 3 thời điểm khác nhau. Lúc nhiều người thì ngốn CPU máy chủ lắm đó. Cân nhắc trước khi dùng.

truonganhstl

Private
Được Like
7
Cái này mình thử 3 lần, 3 thời điểm khác nhau. Lúc nhiều người thì ngốn CPU máy chủ lắm đó. Cân nhắc trước khi dùng.
hj, cài siropu thử nữa rồi bác ạ, nhưng giao diện không trực quan
seach cái cometchat thì không có link nào ổn, cài toàn lỗi, sao cái cometchat này khó tìm thế, bác có không share cho tui với, tks bác nhiều

tri78

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
327
hj, cài siropu thử nữa rồi bác ạ, nhưng giao diện không trực quan
seach cái cometchat thì không có link nào ổn, cài toàn lỗi, sao cái cometchat này khó tìm thế, bác có không share cho tui với, tks bác nhiều
Đúng là giao diện nó nhìn rối, nhưng bố trí lại được hết, thậm chí lệnh quản lý của nó cũng nên code lại. Cái này phải rành chút. Nó đủ các tính năng, ưu việt của các cái kia cộng lại.

KHUCTHUYDU

MasterCorporal
Được Like
225
Đúng là giao diện nó nhìn rối, nhưng bố trí lại được hết, thậm chí lệnh quản lý của nó cũng nên code lại. Cái này phải rành chút. Nó đủ các tính năng, ưu việt của các cái kia cộng lại.

DÙNG COMMETCHAT ĐI

Đính kèm

• [News36.org]-cometchat 5.6 nulled.zip
    5 MB · Lượt xem: 65

daklak1985

MasterCorporal
Được Like
68
Cài đến bước này thì bị lỗi,mặc dù mình đã vào phpmyadmin xem tiền tố đúng là xf_ rồi mà nó vẫn báo lỗi,ai biết vào giúp với,thanks

Sửa lần cuối:

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát