Help Rút Gọn Bài Viết trong Xenforo v1.5.8

simple6292

Private
Được Like
10

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
ko hiểu?

simple6292

Private
Được Like
10
kiểu như khi bài viết 1000 ký tự thì nó thu lại chỉ 500 ký tự chẳng hạn.
Có nút khi click vào thì hiện ra toàn bộ bài viết.

• Like
Reactions: THB

singh

Sergeant
Được Like
276
kiểu như khi bài viết 1000 ký tự thì nó thu lại chỉ 500 ký tự chẳng hạn.
Có nút khi click vào thì hiện ra toàn bộ bài viết.
Ảo tưởng muốn mọi thứ!!
Tuy nhiên có thể dùng bbcode quote hoặc spoilet trong khung soạn thảo để làm kiểu đó. Bạn lớn rồi mà muốn nhiều thứ ảo tưởng lạ lùng nhưng đơn giản pha chút phức tạp. K hiểu có lợi ích gì cho việc đó

• Like

simple6292

Private
Được Like
10
Ảo tưởng muốn mọi thứ!!
Tuy nhiên có thể dùng bbcode quote hoặc spoilet trong khung soạn thảo để làm kiểu đó. Bạn lớn rồi mà muốn nhiều thứ ảo tưởng lạ lùng nhưng đơn giản pha chút phức tạp. K hiểu có lợi ích gì cho việc đó
Tui không biết thì tui hỏi chứ tui có tui có nói tui giỏi chưa, bạn giỏi rồi thì bạn muốn nói gì thì cũng được sao. Ảo tưởng tui ảo tưởng chỗ nào, tui lập topic này chỉ hỏi trong xenforo có làm được hay không thôi, còn không thì cũng cám ơn người reply lại. Bạn reply như vậy tức là bạn đang xem thường người khác đó. Gửi đến bạn

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
thôi bỏ qua đi @simple6292 . @singh cũng hơi quá lời nhé. ý tưởng là thế. ko có gì là ko tưởng. muscle~~
cái này bạn dùng quote hoặc spoiler mặc định của xemforo. còn muốn thì code cũng đc nhưng tính phí.
thân gửi.

singh

Sergeant
Được Like
276
Tui không biết thì tui hỏi chứ tui có tui có nói tui giỏi chưa, bạn giỏi rồi thì bạn muốn nói gì thì cũng được sao. Ảo tưởng tui ảo tưởng chỗ nào, tui lập topic này chỉ hỏi trong xenforo có làm được hay không thôi, còn không thì cũng cám ơn người reply lại. Bạn reply như vậy tức là bạn đang xem thường người khác đó. Gửi đến bạn
tại cái này có sẵn và là cái cơ bản khi dùng xenforo chiến hữu à. và mình cũng k có giỏi! Nói chung nên tìm hiểu nhiều thêm đi. Vì 2 đứa bằng tuổi nhau nên mình nghĩ lớn rồi cái gì sơ đẳng quá thì tìm tìm google. chứ không nên hỏi tùm lum. Nói chung vấn đề bạn hỏi đã giải quyết xong.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom