Help xin hướng dẫn chuyển diễn đàn sang host khác?cảm ơn nhiều ạ.

ntzthanh

Sergeant
Được Like
129
em đăng ký tên miền ở 1 nhà cung cấp .và host ở nhà cung cấp khác .
em làm forum bên host này chạy kém quá. giờ muốn chuyển hết dữ liệu của em sang host khác .thì làm thế nào ạ?em mù tịt cntt ạ.

Thanh Khoa

Gefreiter
Được Like
58
Tìm kiếm trên google 2 cụm từ : dns tên miền + hướng dẫn sử dụng mysql dumper là được !

ntzthanh

Sergeant
Được Like
129
Tìm kiếm trên google 2 cụm từ : dns tên miền + hướng dẫn sử dụng mysql dumper là được !
em đọc không hiểu anh ạ .em muốn chuyển forum trên hostinger.vn sang host khác ạ .mong anh giúp em với ạ .đội ơn anh ạ

Nguyễn Kim

Gefreiter
Được Like
43
em đăng ký tên miền ở 1 nhà cung cấp .và host ở nhà cung cấp khác .
em làm forum bên host này chạy kém quá. giờ muốn chuyển hết dữ liệu của em sang host khác .thì làm thế nào ạ?em mù tịt cntt ạ.
Không biết gì về cntt nhưng làm.đc wap :D

ntzthanh

Sergeant
Được Like
129
Bạn tham khảo nhé :)
video này chỉ hướng dẫn up data đã sao lưu lên host mới . ko hướng dẫn sao lưu data ,bạn hướng dẫn mình cách sao lưu data với.có video nào hướng dẫn sao lưu không? giúp mình với.

Nguyễn Kim

Gefreiter
Được Like
43
video này chỉ hướng dẫn up data đã sao lưu lên host mới . ko hướng dẫn sao lưu data ,bạn hướng dẫn mình cách sao lưu data với.có video nào hướng dẫn sao lưu không? giúp mình với.
Trước khi hỏi bạn chịu khó hỏi bác google trước đi,
Tìm phpadmin (uotput)

Nguyễn Kim

Gefreiter
Được Like
43
bác ghi gì ?em không hiểu ?search google.cũng toàn tiếng anh? nhờ bác giúp em cách sao lưu với ạ.
Bác vào phpadmin chọn data cần bạckup rồi thay bằng impost data khi làm wap thì output data ra là có 1 bản backuo data

ntzthanh

Sergeant
Được Like
129
Bác vào phpadmin chọn data cần bạckup rồi thay bằng impost data khi làm wap thì output data ra là có 1 bản backuo data
anh nói mà em ko hiểu gì hết cả ?có hình demo ko a?xin đội ơn a.

ntzthanh

Sergeant
Được Like
129
em làm : các bước 1,2,3 như hình dưới :

Rồi nó hiện ra cái này , có phải ko ạ ?

gocmobie

MasterCorporal
Được Like
235
vãi cả thớt sao mà kém quá vậy, chuyển sang host khác phải làm 2 cái là backup code và backup data. không thì thớt đưa user + pass host mình giúp cho.

ntzthanh

Sergeant
Được Like
129
vãi cả thớt sao mà kém quá vậy, chuyển sang host khác phải làm 2 cái là backup code và backup data. không thì thớt đưa user + pass host mình giúp cho.
đã bảo là mình mù tịt công nghệ thông tin mà .đây ko phải chuyên ngành của mình . bạn giúp đỡ mình thì mình cảm ơn.chứ mình ko đưa user + pass host mình cho đâu.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian
Top Bottom