Liên Kết Hợp Tác Trao Đổi Backlink

KenLilBoiz

CEO DAWEBZ Chuyên Gia Dịch Vụ Trực Tuyến
Được Like
327
Lời đầu tiên là em xin chào các anh em của VNXF lâu lắm rồi em không lên diễn đàn để trao đổi với mọi người , hôm nay rảnh rảnh thì vào làm cái topic đặt liên kết backlink, mọi người đọc qua bài viết và chèn backlink của mình rồi comment backlink của bạn lại để tôi đặt nhé

slide-jpg.31390

Thay vì chúng ta trao đổi trực tiếp thì hãy tạo liên kết chéo nhé để đạt hiệu quả cao nhất có thể cho site chính ... hình dung ra sao nhỉ . . . uhm uhm .... là như này nè nhìn dưới ảnh nhé
Site của tôi sẽ là A và site của bạn sẽ là B (đó là site chính), còn a1 - b1 (là site vệ tinh)

Các bạn đã hiểu rồi chứ ?? chúng ta hãy dùng site vệ tinh A1 backlink cho B - B1 backlink cho A và A2 back link cho B1 - B2 backlink cho A1

Ngoài yếu tố đó ra site vệ tinh cũng phải chất lượng thì mới mong có backlink chéo tốt nhất có thể nhé
site vệ tinh của mình một ngày mình viết khoảng 20 bài cho site đó nên các bạn cứ yên tâm về chất lượng đi nhé

site vệ tinh của mình sẽ dùng để đặt backlink https://chiasetructuyenblog.wordpress.com/

còn đây là backlink chính của mình muốn được trỏ về
HTML:
<a href="http://dawebz.net/dich-vu-truc-tuyen/" title="dich vu truc tuyen" target="_blank" rel="dofollow"><font color=orange><b>Dịch Vụ Trực Tuyến</b></font>/a>

Tôi sẽ check site các bạn thường xuyên nếu như cảm thấy không tốt và chăm chút cho site vệ tinh khiến ảnh hưởng tới backlink tôi sẽ dừng liên kết với bạn ngay lập tức mà không cần báo trước

Đây cũng chính là kinh nghiệm mình học được khi trao đổi backlink nếu các bạn có trao đổi với các site khác hãy làm như vậy với họ nhé

V

vanphu113

Khách VNXF
Tôi hiện tại còn trên dưới 4 domain định sẽ dùng làm site vệ tinh. Nếu tương lai có đủ thời gian tôi sẽ làm và mọi người có thể đặt thoải mái.

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,929
Backlinkfree.vn mà chưa dựng kịp nè.

• Like
Reactions: SEO

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF