Request Thảo luận chút về addon-KeywordReplace

seoben

Gefreiter
Được Like
73
Mình thấy addon này hay tùy chỉnh thích hơn tag tinh tế mà ít người quan tâm nhỉ, mình dân seo nên thấy addon này rất tốt.

Phải chăng có lý do gì mà thấy ít người quan tâm đến addon này nhỉ!

• Like
Reactions: THB

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,931
do thói quen và tinhte xentag a e dùng từ đầu thôi.

seoben

Gefreiter
Được Like
73
do thói quen và tinhte xentag a e dùng từ đầu thôi.
Có vẻ addon này lỗi đối với tiếng việt, mấy cái hình mặt cười của mình cũng bị replace luôn url ảnh làm ảnh không hiển thị được, ngoài ra còn một số lỗi cơ bản khác không hỗ trợ unicode utf8 thì phải.

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,193
Mình thấy nó cũng hay chẳng khác gì auto.
Nhưng nghe nói làm ko cẩn thận bị tụt seo.
Cái cuối cùng hiệu quả của xentag ai cũng phải công nhận là index và tăng hạng rất nhanh. Còn thằng này thì chưa thấy nhiều bằng chứng cụ thể.
Cũng mong đc các bác có nhiều kinh nghiệm góp ý chia sẽ thêm.

seoben

Gefreiter
Được Like
73
Mình thấy nó cũng hay chẳng khác gì auto.
Nhưng nghe nói làm ko cẩn thận bị tụt seo.
Cái cuối cùng hiệu quả của xentag ai cũng phải công nhận là index và tăng hạng rất nhanh. Còn thằng này thì chưa thấy nhiều bằng chứng cụ thể.
Cũng mong đc các bác có nhiều kinh nghiệm góp ý chia sẽ thêm.
Bạn nói chuẩn đấy, keywordreplace xử dụng ko cẩn thẩn sẽ nguy hiểm trong seo, nó có cái khác tag, xử dụng kết hợp là ok seo lắm đấy :D.

Vấn đề là mình đẩy mạnh onpage nội bộ nên rất cần thiết, ngoài ra làm hệ thống add link domain khác thì cực nguy hiểm vì nó auto, nó chỉ onpage link nội bộ thôi là ok!

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,193
Bạn nói chuẩn đấy, keywordreplace xử dụng ko cẩn thẩn sẽ nguy hiểm trong seo, nó có cái khác tag, xử dụng kết hợp là ok seo lắm đấy :D.

Vấn đề là mình đẩy mạnh onpage nội bộ nên rất cần thiết, ngoài ra làm hệ thống add link domain khác thì cực nguy hiểm vì nó auto, nó chỉ onpage link nội bộ thôi là ok!
Ồ... nếu vậy dùng cho các site vệ tinh có vẽ bá.
Bất cứ ai viết bài gì có chứa nội dung sẽ tự auto đẩy traffic về site chính devil~~
Mà bác có dùng tag mặc định của xen không?

• Like
Reactions: THB

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,193

Chỉ chạy nội bộ thôi mà mất toàn bộ TOP từ khóa trong vòng 01 đêm
tải xuống (5).png

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian