Help Vấn đề tự uot nick khi vào chuyên mục

daklak1985

MasterCorporal
Được Like
68
Chào mọi người,hiện tại mình đăng nhập nick trên trang forum xong rồi click vào chuyên mục hoặc bài viết thì nó tự động uot nick như khi chưa đăng kí nick,ai từng gặp vấn đề này rồi hoặc biết thì vào giúp mình fix với,thanks !

• Like
Reactions: THB

daklak1985

MasterCorporal
Được Like
68
dùng trình duyệt khác đi là hết.
Không phải đâu,mình dùng hết cách như xóa cache,dùng trình duyệt khác vẫn không đc nên mới lên đây hỏi,chỉ đăng nhập được ngoài index rồi ngồi ngắm,còn vào xem bài viết là bị mất nick như khi chưa đăng nhập.
Còn mình thử đăng nhập trên giao diện mặc định của xenforo thì nick vẫn hoạt động bình thường,mình nghĩ lỗi này do skin mới mà vẫn chưa tìm đc cách fix vì mình mới làm quen với xf

conmeodien

Gefreiter
Được Like
40
=)). Mình cài 2 cai 4rum y như nhau, set quyền cũng như nhau.. 1 thằng hoạt động bình thường mấy tháng trời, thằng mới cài thì vẫn ok,, vào mục nào cũng bt, thêm bài mới, sửa bài thì out nick...

daklak1985

MasterCorporal
Được Like
68
=)). Mình cài 2 cai 4rum y như nhau, set quyền cũng như nhau.. 1 thằng hoạt động bình thường mấy tháng trời, thằng mới cài thì vẫn ok,, vào mục nào cũng bt, thêm bài mới, sửa bài thì out nick...
Mình thì vào mục hoặc click vào bài viết nào đó là nó uot nick luôn rồi,themes mặc định của xenforo thì không bị mà mình cài theme khác vào lại bị như vậy

cuonghv

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
364
Ngồi đoán mò khó lắm. Cho cái link trang đi bạn

cuonghv

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
364
Style lỗi hoặc do thằng host nó có vấn đề gì đó, vụ này hơi lạ, không có style thì cũng khó mà mò.

Giải pháp tạm thời cho bạn. Làm theo là nó sẽ không bị nữa.
http://vnxf.vn/duy-tri-dang-nhap.t4781.html

Ngoài ra cái style của bạn cũng gặp lỗi không reg nick được. Mình phải reg nick thông qua style mặc định.

cuonghv

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
364
Sorry, nhầm... làm kiểu đó cũng bó tay luôn, chỉ được vài lần là ngỏm
Không sợ bị mất bản quyền thì share mình cái style đó xem sao

daklak1985

MasterCorporal
Được Like
68
Style lỗi hoặc do thằng host nó có vấn đề gì đó, vụ này hơi lạ, không có style thì cũng khó mà mò.

Giải pháp tạm thời cho bạn. Làm theo là nó sẽ không bị nữa.
http://vnxf.vn/duy-tri-dang-nhap.t4781.html

Ngoài ra cái style của bạn cũng gặp lỗi không reg nick được. Mình phải reg nick thông qua style mặc định.
uhm chỉ có style mình up lên nó mới bị thế thôi,còn style mặc định không bị gì cả,mà style mình up lên thì mình thích mỗi style này,làm cái banner xong thử viết bài thì bị lỗi nên sửa style chưa xong. Host thì không có vấn đề gì cả,vì trước giờ mình để ý cứ mỗi lần up style mới lên có cái nick hoạt động bình thường có cái nick tự động thoát như style hiện tại,mà bây giờ mấy cái style thuộc thể loại này bữa giờ tìm nát cả gg rồi mà không ai share

daklak1985

MasterCorporal
Được Like
68
mình tải về đã rùi sent vào thư cho bạn xem nhé

daklak1985

MasterCorporal
Được Like
68
mình sent rồi có gì xem giúp mình nhé,style này chỉnh sửa thêm vài cái nữa xài cũng đc đc,mà mấy cái thể loại này không thấy ai share nên cũng khó thay style khác,rip từ style mặc định thì lâu wa vì mình lần đầu xài xf hơn nữa mỗi lần làm là phải ra tiệm nét

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian
Top Bottom