Giới Thiệu Diễn đàn seo chất lượng www.SEOmods.co.uk

seoben

Gefreiter
Được Like
73
Xin chào Anh chị em VNXF.

www.seomods.co.uk - Diễn đàn thành lập mục đích trao đổi kinh nghiệm thủ thuật về seo.
Cảm ơn diễn đàn đã tạo điều kiện mình hoàn thiện forum mới lập chuyên ngành về seo (forum seo)
Với 90% các source + addon + style đều lượm tại nơi này (VNXF) :D

Forum về giao diện ko có gì đặc sắc ngoài style bonro của ngài brivium ra. Tuy nhiên có sự khác biệt chút là phần bài liên quan mình dev thêm từ một addon được vnxf share.

Các bạn có thể xem demo truy cập vào http://seomods.co.uk/chup-anh-sen-ho-tay-gia-re.t5
Và nhìn ở cuối nội dung nhé, hiện tại chưa có nhiều bài nên các bài liên quan hiển thị khá ít chưa demo phong phú được.

Lời kết: Cảm ơn VNXF một lần nữa, chúc BQT ace luôn mạnh khỏe, diễn đàn ngày càng phát triển hơn!

P/s: mong sự góp ý của các ace VNXF để mình hoàn thiện forum seo này hơn nữa! thanks

Sửa lần cuối:

seoben

Gefreiter
Được Like
73
Cái đuôi chấm co.uk nó hơi khó thể hiện được cái chất lượng của bác
Hi. Thực ra mình săn domain có tuổi đời, có trust site tạm tạm như vậy sẽ rút ngắn thời gian đẩy top hơn.

Domain này từ 2009, .co.uk ở việt nam có vẻ nó khó hiểu là đúng nhưng về tên domain khá ngắn gọn ý mình thì cũng cảm giác ngắn và đẹp có kèm chữ seo nữa. Nếu domain này vô vào tay người anh, mỹ chắc cũng có chút giá vì cái domain này. Nhưng đối với mình nó có ý nghĩa nhiều hơn trong seo.

Giờ build domain mới đối với dân seo, lôi kéo member tăng traffic và ở lại website thật là khó, bạn cứ yên tâm đi khi website mình lên trang 2 từ khóa diễn đàn seo hoặc giỏi lắm lên cuối trang 1 khi đó sẽ gây được nhiều sự quan tâm của các ace seoer đấy :D, cảm ơn bạn đã trao đổi góp ý!

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Hi. Thực ra mình săn domain có tuổi đời, có trust site tạm tạm như vậy sẽ rút ngắn thời gian đẩy top hơn.

Domain này từ 2009, .co.uk ở việt nam có vẻ nó khó hiểu là đúng nhưng về tên domain khá ngắn gọn ý mình thì cũng cảm giác ngắn và đẹp có kèm chữ seo nữa. Nếu domain này vô vào tay người anh, mỹ chắc cũng có chút giá vì cái domain này. Nhưng đối với mình nó có ý nghĩa nhiều hơn trong seo.

Giờ build domain mới đối với dân seo, lôi kéo member tăng traffic và ở lại website thật là khó, bạn cứ yên tâm đi khi website mình lên trang 2 từ khóa diễn đàn seo hoặc giỏi lắm lên cuối trang 1 khi đó sẽ gây được nhiều sự quan tâm của các ace seoer đấy :D, cảm ơn bạn đã trao đổi góp ý!
Đuôi này bác kéo lượt truy cập từ nước ngoài có lẽ sẽ dễ hơn là VN.
Chúc bác thành công

seoben

Gefreiter
Được Like
73
Đuôi này bác kéo lượt truy cập từ nước ngoài có lẽ sẽ dễ hơn là VN.
Chúc bác thành công
Không rành tiếng anh sao kéo đc bạn ơi, giờ đẩy top nhiều lên phát là cư dân seo reg ầm ầm ngay thôi, nhưng cũng không dễ kéo top mảng này đâu HIX.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom