Giao diện mới News.biz.vn mong anh em đóng góp thêm

ntphong

Private
Được Like
24
Như tiêu đề đã nêu, nay mình rãnh rồi rip giao diện và các chức năng trên các giao diện khác như tinhte.vn, congngheaz, congnghe5giay, buiphan, hanhtrinhso v.v.... và tích hợp 1 số addon khác, nay giới thiệu cho các bác tham khảo đã hoàn chỉnh xong. Mong các bác đóng góp thêm xem giao diện của forum nào đẹp để mình ríp vào cho nhìn chuyên nghiệp thêm anh em ném gạch nhiệt tình nào.

Demo: www.news.biz.vn

Thank các anh em đóng góp cho giao diện hoàn chỉnh thêm.

anhtran

Private
Được Like
8
bác ơi chỉ em cách làm cái logo như của bác được ko !

ntphong

Private
Được Like
24
- Mình thích vụ này.
+ Tiêu đề của slide đầu trang nó màu trẵng thêm shadow sẽ dễ nhìn hơn + vị trí của tiêu đề nằm nữa k đẹp + dùng font mảnh.
+ Dưới cái tin tức google cái khung bỏ border đi cho đồng bộ.
+ Hiệu ứng hover chỉ ảnh, nghĩa là hover ở trong + over. Khi rê chuột k làm to mất cái khung ngoài

+ Lỗi sidebar khi kéo xuống cuối trang + footer nên thay cách bố trí + nền ảnh.
+ Thread review bật cái auto load lên + 1 hàng 2 bài cho dễ nhìn. 8 bài /page.
+ Ảnh thumb xem lại cách cắt vì hiện nó ép size méo quá.
Bác ơi bên giao diện bên kia nó như vậy, khi ríp qua cũng vậy, chỉnh là lỗi tè le luôn đó bác, hết cách rồi chỉ giờ bác có cái nào đẹp thì góp ý để ríp thêm nữa .
bác ơi chỉ em cách làm cái logo như của bác được ko !

để chiều gửi cái file photoshop cho bác làm cho nhanh, chứ chỉ thì ko ra đúng như gì đâu. chiều vào send cho.

quang 47

Private
Được Like
0
Như tiêu đề đã nêu, nay mình rãnh rồi rip giao diện và các chức năng trên các giao diện khác như tinhte.vn, congngheaz, congnghe5giay, buiphan, hanhtrinhso v.v.... và tích hợp 1 số addon khác, nay giới thiệu cho các bác tham khảo đã hoàn chỉnh xong. Mong các bác đóng góp thêm xem giao diện của forum nào đẹp để mình ríp vào cho nhìn chuyên nghiệp thêm anh em ném gạch nhiệt tình nào.

Demo: www.news.biz.vn

Thank các anh em đóng góp cho giao diện hoàn chỉnh thêm.
bạn biết cài đặt xenportal 1.6.0 không giúp mình với

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát