Giới thiệu Tools SEO Miễn Phí

KenLilBoiz

CEO DAWEBZ Chuyên Gia Dịch Vụ Trực Tuyến
Được Like
327
Hiện tại mình đang phát triển một website công cụ SEO giúp các bạn tối ưu hóa cũng như tăng thứ hạng trên công cụ tìm kiếm.
Website hiện đang có 50 công cụ phục vụ cho việc SEO
Vì đang trong quá trình thử nghiệm lỗi nên mình chưa làm hướng dẫn hay mô tả chi tiết từng công cụ được nhưng cứ giới thiệu cho anh em vào test cùng cũng như sử dụng sau này.
link website : http://tools.dawebz.net
Tất cả mọi thứ đều là miễn phí và không thu bất kì một phí nào cả , không có chứa các quảng cáo chặn hiển thị khó chịu như popup - _blank tất cả quảng cáo được sắp xếp tối ưu nhất có thể để không cản trở việc trải nghiệm của người dùng
Hiện tại các công cụ chỉ ở mức cơ bản ...
Trong quá trình trải nghiệm các bạn có bất cứ thắc mắc hay cần góp ý gì thì có thể comment tại đây hoặc inbox mình qua facebook.com/kenlil để trao đổi trực tiếp
Mong rằng những công cụ này sẽ giúp anh em được nhiều việc

KenLilBoiz

Được Like
327
lỗi gì nhỉ bạn có thể nói rõ chi tiết kèm hình ảnh càng tốt

namhbnam

MasterCorporal
Được Like
159

đây bác
Mà cái tạo thẻ
Tạo thẻ Meta cơ bản

làm xong rồi copy vào web là cop vào đâu vậy

Sửa lần cuối:

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,928
cái này mà thành công thì seo cũng đỡ khổ phần nào?
nhưng khổ nỗi là gg nó thay đổi liên tục sợ e ko kịp theo nó. hiii

KenLilBoiz

Được Like
327
cái này sử dụng API từ các công cụ mà anh thay đổi gì là nó thay đổi theo thôi :D ... còn backlink với ping website thì e đang nghiên cứu nguồn xem cái nào tốt update một thể ... nhìn như này chứ nặng phết :D VPS của e còn đang ngấp ngoải vì nhiều người truy cập check tools cùng một lúc quá

KenLilBoiz

Được Like
327
Vào bình thươngg nhé tại bị trẻ trâu gato ddos

KenLilBoiz

Được Like
327
up up cái nà :v .... a e vào cho ý kiến với đi ạ ... có nên lập thêm groups hay chatbox cho mọi người k

nhozharass

S.E.O Gà
Thành viên BQT
Được Like
135
sao em vô phần tạp backlink nó cứ chạy miết ko thấy cái nào hiện ra :(

2-tek

MasterCorporal
Được Like
278
Nên làm thêm tools spin content, bây giờ tools này điều phải gõ tay, bạn nên viết nó auto luôn thì quá ngon! coffee~~clap~~

KenLilBoiz

Được Like
327
cho ảnh demo đi bạn @@
Nên làm thêm tools spin content, bây giờ tools này điều phải gõ tay, bạn nên viết nó auto luôn thì quá ngon! coffee~~clap~~
auto spin k tự nhiên đâu bác nó lủng củng kinh dị luôn .. thấy nhiều bên làm r mà chả cái nào auto được ra hồn nên e cũng k để ý lắm :v cái gì dễ mình triển khai trước cho anh em dùng
p/s có thêm chatbox cho mọi người thảo luận góp ý chém gió rồi nhé :D ..

2-tek

MasterCorporal
Được Like
278
cho ảnh demo đi bạn @@

auto spin k tự nhiên đâu bác nó lủng củng kinh dị luôn .. thấy nhiều bên làm r mà chả cái nào auto được ra hồn nên e cũng k để ý lắm :v cái gì dễ mình triển khai trước cho anh em dùng
p/s có thêm chatbox cho mọi người thảo luận góp ý chém gió rồi nhé :D ..

Cần gỉ tự nhiên chủ yếu là trộn để an toàn cho anchotext thôi, mà khi đi link thì những bài viết đó chả ai quan tâm, Google nó tính 100 ký tự đầu trùng thôi, auto spin trộn hết là nhanh nhất, nên làm tools đó đi!

Còn suy nghĩ để nó tự nhiên thì spin làm gì mất thời gian, 1 ngày submit cả nghìn forum vệ tinh thi hơi đâu ngồi nghĩ!

KenLilBoiz

Được Like
327
đã xác nhận lỗi của bác báo rồi nhé .. vừa vào test thử T_T không hiểu sao nó lỗi không GET được file db đang mần từ nãy mà không ra :v ngồi sửa linh tinh thế nào lại lỗi file db :3 ..
Cần gỉ tự nhiên chủ yếu là trộn để an toàn cho anchotext thôi, mà khi đi link thì những bài viết đó chả ai quan tâm, Google nó tính 100 ký tự đầu trùng thôi, auto spin trộn hết là nhanh nhất, nên làm tools đó đi!

Còn suy nghĩ để nó tự nhiên thì spin làm gì mất thời gian, 1 ngày submit cả nghìn forum vệ tinh thi hơi đâu ngồi nghĩ!
:D chắc phải hoàn thiện 50 cái công cụ này đã rồi mới tính làm bác à .. tại còn nhiều lỗi vặt với chưa update cho hoàn chỉnh nhảy cái nọ cái kia loạn khó tập trung vào 1 thứ được

KenLilBoiz

Được Like
327
đã update 100 backlink và 3 link gov chất lượng mời a e vào test <3 backlink free

• Like
Reactions: THB

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian