Mời bạn vutrong vào làm rõ việc này

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

HungTQ

Sergeant
Được Like
308
Do tôi inbox mà không thấy bạn trả lời nên viết bài này yêu cầu bạn có một lời giải thích cho trang của bạn http://fsharegame.com/ sử dụng code của tôi mà không rõ nguồn gốc vì tôi có up code lên hosting sieutocviet.com để dùng thử chất lượng trước khi mua chính thức . còn một bộ thì dùng hosting của bạn @Zclloud . Cần bạn làm rõ code lấy từ đâu . mời bạn @vutrong vào cho tôi câu trả lời

• Like
Reactions: THB
M

Minh Bảo

Khách VNXF
Do tôi inbox mà không thấy bạn trả lời nên viết bài này yêu cầu bạn có một lời giải thích cho trang của bạn http://fsharegame.com/ sử dụng code của tôi mà không rõ nguồn gốc vì tôi có up code lên hosting sieutocviet.com để dùng thử chất lượng trước khi mua chính thức . còn một bộ thì dùng hosting của bạn @Zclloud . Cần bạn làm rõ code lấy từ đâu . mời bạn @vutrong vào cho tôi câu trả lời
Xenforo thì RIP mấy hồi bạn?

vutrong

Corporal
Được Like
96
xin lỗi bạn về vấn đề này mình sẽ sớm thay code hoặc thêm nguồn code của bạn vào ! còn mình lấy từ đâu xin lỗi mình ko thể tiết lộ!

HungTQ

Sergeant
Được Like
308
xin lỗi bạn về vấn đề này mình sẽ sớm thay code hoặc thêm nguồn code của bạn vào ! còn mình lấy từ đâu xin lỗi mình ko thể tiết lộ!
Sẽ sớm có 1 bài về sieutocviet vấn đề chỉ bên stv vì zclloud đảm bảo không đụng đến code

HungTQ

Sergeant
Được Like
308
Nếu bên sieutocviet.com không phải là host share bạn ạh

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,928
chuyện gì nữa đây?

vutrong

Corporal
Được Like
96
Nếu bên sieutocviet.com không phải là host share bạn ạh
mình cũng ko rõ nữa nhưng bộ code này mình bỏ ra 200k :( , thôi chót dại vậy mình sẽ sớm thay style khác sớm nhất để không vi phạm tới bản quyền style của bạn , thành thật xin lỗi về vấn đề này

HungTQ

Sergeant
Được Like
308
mình cũng ko rõ nữa nhưng bộ code này mình bỏ ra 200k :( , thôi chót dại vậy mình sẽ sớm thay style khác sớm nhất để không vi phạm tới bản quyền style của bạn , thành thật xin lỗi về vấn đề này
Bạn là người mua sao không thể nói tên người đã bán cho bạn . code có vài addon mình tự code và luôn có phương án đề phòng . nếu bạn định phát triển site lớn mạnh thì nên cân nhắc lại , còn nếu chỉ làm chơi thì mình không có ý kiến

HungTQ

Sergeant
Được Like
308
Thế nên không nên sự dụng host share nhé
Hàng bên sieutocviet là mua đó bạn . mình dùng thử 15day xem tốc độ và độ tương thích source. đang đối thoại bên đó xem cách giải quyết

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,928
hii.
cái này bác có nghĩ là người khác mua xong, dùng rồi, bán lại cho bác @vutrong ko?
VN mình mà bác đi đòi bản quyền theo kiểu này giống như con kiến kiện củ khoai.
Phải làm như brivium kìa. set domain vào là ok. tha hồ cho share. hii

vutrong

Corporal
Được Like
96
Bạn là người mua sao không thể nói tên người đã bán cho bạn . code có vài addon mình tự code và luôn có phương án đề phòng . nếu bạn định phát triển site lớn mạnh thì nên cân nhắc lại , còn nếu chỉ làm chơi thì mình không có ý kiến
ukm bạn mình sẽ thay style sớm nhất để không vi phạm tới code của bạn thành thật xin lỗi! mong bạn bỏ qua cho .

HungTQ

Sergeant
Được Like
308
hii.
cái này bác có nghĩ là người khác mua xong, dùng rồi, bán lại cho bác @vutrong ko?
VN mình mà bác đi đòi bản quyền theo kiểu này giống như con kiến kiện củ khoai.
Phải làm như brivium kìa. set domain vào là ok. tha hồ cho share. hii
Code này mình chưa có bán vì định phát triển nên có code thiên về seo chứ sao key site mình nó lên nhanh vậy chớ

• Like

HungTQ

Sergeant
Được Like
308
ukm bạn mình sẽ thay style sớm nhất để không vi phạm tới code của bạn thành thật xin lỗi! mong bạn bỏ qua cho .
Mình rất thích kiểu giác ngộ của bạn . như mình đã nói bài trên nếu định làm site lâu dài thì bạn nên suy nghĩ đổi code khác vì code mình có cài shell

2-tek

MasterCorporal
Được Like
278
Nếu cố tình làm thì bạn làm gì họ? Kiện à, kiện được không? Code của bạn có đăng ký bản quyền sáng tạo việt không, có dấu cục sáng tao việt không? Không có đăng ký thì đừng có la làng lên, chỉ khè được mấy đứa nhát gan, còn những người cố tình thì chỉ có ngồi đó nhìn! Đây internet free thích thì họ lấy!

Nói bản quyền nghe mà ngứa cả tai, ngay Xenforo còn ko kiểm soát được Lic, huống chi 3 cái code gà vit, không có cái cơ sở gì để làm License cho riêng mình thì tốt nhất đừng la lảng, chú em vutrong còn nhát, gặp mình thì đừng nghỉ xàm xí đú kiều khè bản quyền code đi!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian