Request Tìm Admin cho diễn đàn BẢN QUYỀN | TeamBat.Org

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
Chào các bạn, chắc hẳn khá nhiều a (c) e trong này biết mình là ai :D ( Nhây qua nên quen mặt ). Trước đây mình có phát triển diễn đàn Mầm Công Nghệ, nhưng vì là diễn đàn nulled, chuyên share hàng nulled -> Xảy ra những vụ bê bối liên quan đến vấn đề này (xin phép không đề cập). Nay mình quyết định mua 1 domain hoàn toàn mới, mua license Xenforo, licsense add-ons,... để làm lại Hoàn Toàn một diễn đàn mới, đảm bảo an toàn cho thành viên khi sử dụng. Mình xin giới thiệu diễn đàn TeamBat.Org

Giới thiệu sơ qua
Tên miền TeamBat.Org được mình mua lại với tuổi đời 15 năm ( được tạo từ 2001-02-13 ) , nghĩa là có DA, PA rất tốt và được Google đánh giá cao. Mình đoán trong 1 thời gian ngắn nữa ( 1 - 2 tháng ) tới, nếu tiếp tục đà phát triển này, sẽ có khá nhiều bài viết của diễn đàn đạt TOP Google :)

Diễn đàn mình đang có gắng hạn chế tối đa số add-on NULLED, tuy nhiên vì tiềm lục tài chính còn hạn chế cộng với 1 số addon khá cần thiết nên hiện vẫn còn sử dụng vài add-on null :D

Vấn đề gặp phải
Hi vọng là vậy, nhưng thực tế thì mình khá là bận vì phải ôn thi, nên chắc chắn thời gian cho diễn đàn sẽ ít đi. Hơn nữa, chỉ với 2 người ( mình và 1 bạn nữa ) quản lý diễn đàn thì chắc chắn sẽ rất khó khăn. Vì vậy mình sẽ mời thêm 1 đến 2 bạn nữa cùng với mình và NAM để quản lý diễn đàn.

Lợi ích khi hợp tác
  • Được học hỏi kiến thức Xenforo, hoặc nhận những style, addon premium nếu làm tốt
  • Được học hỏi kiến thức chuyên sâu, được thể hiện tài năng của mình vào những bài viết về công nghệ
  • Được học các kiến thức chuyên sâu về quản lý diễn đàn
  • Nếu hoàn thành tốt công việc và diễn đàn phát triển tốt sẽ được hưởng lương ( từ tài khoản Adsense )
Yêu cầu cho công việc
  • Biết các kiến thức cơ bản về Xenforo
  • Có niềm đam mê về công nghệ & các lĩnh vực trên diễn đàn
  • Có tài viết lách, lý luận càng tốt
  • Nhiệt tình, không ngại khó khăn, tâm huyết với diễn đàn
  • Hỗ trợ đắc lực cho BQT và thành viên trên diễn đàn
Ai có ý muốn tham gia cùng với mình thì hãy nhanh tay inbox mình trên VNXF hoặc TeamBat.Org nhé :) Các bạn cũng có thể gưi mail cho mình qua [email protected]
Cảm ơn mọi người đã quan tâm.

X

xfvietnam

Khách VNXF
mua bản quyền để làm gì khi có ý định share addons null giggle~~

Bon

MasterCorporal
Được Like
255
chả cần làm admin mẹ gì . mình vẫn vào giúp được hahahah
share cho cái sidebar đi bác

dcstylexf