[Vui] Hôm nay có một đồng chí ddos web em và cho web em dừng vĩnh viên

dhv49

MasterCorporal
Được Like
176
Tình hình thứ 7, vừa đi ăn nhậu về vô web thì nhận được tin nhắn sẽ cho trang web em sẽ dừng vĩnh viễn. Em thực sự sợ ddos bởi bị mấy lần rồi (lần lâu nhất là 5 ngày liên tục). Có tìm hiểu thì biết đồng chí hoạt động giống mình. Trước là em chia sẻ mọi người nói chuyện tếu vì ngày nghỉ cuối tuần (và em vẫn còn hơi mem :D ), sau là nhờ bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo để hạn chế tới mức tối thiểu chứ em biết là ddos thì web lớn cũng chết huống là web nhỏ con con của em.

V

vanphu113

Khách VNXF
Bạn có thể chuyển qua dùng dịch vụ của bên tôi , support bạn 24/24 bạn có thể yên tâm về vấn đề này nhé.

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Cái này bị quài.
Thời gian đầu cũng ức chế value.
Bị riết nhiều quá rồi cũng quen.
Chợt nhận ra 1 điều.
Ban đầu cứ tưởng trình mấy anh này ghê gớm... Về sau mới ngớ ra mấy anh trình cao, site họ cũng cao, việc nhận không hết, thời gian đâu để ý mấy cái site tôm tép của đàn em. Chỉ có mấy thằng cặn bã của xã hội, thất nghiệp ở không, site làm thua cả mấy cái site tôm tép của người khác, không lo chăm chút site của mình (tốn nhiều thời gian mà) lại đi cắn site người khác cho thõa mãn đố kị bản thân angel~~
Chịu khó thường xuyên backup, nó đánh thì chạy hơi đâu đôi co làm gì cho khỗ.

Sửa lần cuối:

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
xin chúc mừng các bác.
đã thấy cái lợi trong cái khó. vì thế ae nào làm web chân chính muốn phát triển 1 cái gì đó cho xh thì cứ tự tin mà làm nhé. hii
NHỚ backup data như bác @Jindo_Katori nhé
hiiiiiiiiii

longruoi

MasterCorporal
Thành viên BQT
Được Like
216
Kaka. Site bác bị doss thì có thể rơi vào 1 trong 2 nguyên nhân:
  1. Do cách ăn ở không tốt
  2. Do site gây sự chú ý, lượng truy cập cao nên có kẻ ghen ăn tức ở.

Giải quyết như sau:

1. Xem lại cách ăn ở. :?
  2. Tiếp tục phát huy site theo định hướng hiện tại, càng tốt cho chúng càng tức chơi. monkey~~

vutrong

Corporal
Được Like
96
em cũng từng bị khá ức chế nhưng mà không sao được đành tạm dừng chờ nó chán thì bật lại

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom