XenForo 1.5.3 Released

• Thread starter Minh Bảo
  • Ngày gửi

htcviet.net

Gefreiter
Được Like
26
Nếu up lên ver này thì nên xóa tag tinhte, còn nếu ko muốn xóa tag tt thì dis tag của xen đi! Nếu không sẽ bị đụng và lỗi hàm!coffee~~
cho mình hỏi thêm tinhte tag v3.1.3 có xài được cho xf 1.4.7 ko?

2-tek

MasterCorporal
Được Like
278
@computer1985
Tất nhiên là không bằng Mod rồi, nhưng dù sao, tag của xen xài cũng tạm ổn rồi, bây giờ dân SEO đâu có để ý tới tag nhiều đâu! Tag: chủ yếu để kick bots nó vào index link nội bộ full site clap~~, hiện tại cái blog của mình đã gỡ mod TT tag, dùng tag của xen rồi, thấy rất oke!

htcviet.net

Gefreiter
Được Like
26
@computer1985
Tất nhiên là không bằng Mod rồi, nhưng dù sao, tag của xen xài cũng tạm ổn rồi, bây giờ dân SEO đâu có để ý tới tag nhiều đâu! Tag: chủ yếu để kick bots nó vào index link nội bộ full site clap~~, hiện tại cái blog của mình đã gỡ mod TT tag, dùng tag của xen rồi, thấy rất oke!
bác gỡ TT thẻ vậy phải add lại hết tag ah

2-tek

MasterCorporal
Được Like
278
bác gỡ TT thẻ vậy phải add lại hết tag ah
Không bỏ hết tag, giảm bớt 1 lượng spam + link nội bộ không cần thiết, dùng TT Tag có nhược điểm khá lớn là nó tạo nội dung trùng lặp khá nhiều, nên bỏ luôn! coffee~~

htcviet.net

Gefreiter
Được Like
26
Không bỏ hết tag, giảm bớt 1 lượng spam + link nội bộ không cần thiết, dùng TT Tag có nhược điểm khá lớn là nó tạo nội dung trùng lặp khá nhiều, nên bỏ luôn! coffee~~
2 tag này đâu dùng chung database đc bác? xóa tt tag là xóa hết tag add từ trước tới giờ chứ

2-tek

MasterCorporal
Được Like
278
2 tag này đâu dùng chung database đc bác? xóa tt tag là xóa hết tag add từ trước tới giờ chứ
Nếu muốn chuyển Tag của tt sang xen thì phải dùng lệnh replace trong sql để đổi!

2-tek

MasterCorporal
Được Like
278
bác biết lệnh này ko chỉ e luôn với
Tốt nhất không nên chơi, mình mất 2 ngày fix lỗi, sau đó bỏ luôn, không chơi tag nữa...!coffee~~, convert qua rất lâu và lỗi những ký tự %%% của tag tinh tế.!

htcviet.net

Gefreiter
Được Like
26
Tốt nhất không nên chơi, mình mất 2 ngày fix lỗi, sau đó bỏ luôn, không chơi tag nữa...!coffee~~, convert qua rất lâu và lỗi những ký tự %%% của tag tinh tế.!
Thank bác chia sẻ nhiệt tình, tạm thời chắc mình vẫn xài 1.4.7 thôi lên chưa thấy gì hay lắm mà thấy gặp rắc rối nhiều hơn

• Like
Reactions: THB

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian