Addon add-on bi loi

codonnuocmat

Private
Được Like
14
minh cai bi loi nay la sao ta The files associated with this add-on could not be found. Please upload them and try again. khi cài add-on stats giống trang của vnxf ai biết không giúp mình với

secpol

MasterCorporal
Được Like
134
minh cai bi loi nay la sao ta The files associated with this add-on could not be found. Please upload them and try again. khi cài add-on stats giống trang của vnxf ai biết không giúp mình với
Bạn upload chưa đúng vị trí thôi. Bạn kiểm tra lại nhé.

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,687
Như bạn #2 đã nói, do bạn upload chưa đúng thư mục nên sẽ không cài được add-on nha

• Like
Reactions: THB

codonnuocmat

Private
Được Like
14
khi giải nén ra nó có 2 thư mục js và library trong library có thư mục Stats em copy thư mục Stats vào trong library của host và cả Style luôn nhưng không dc còn js thì copy vào js thôi

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,687
Bạn upload các thư mục library, js... vào đúng thư mục gốc cài đặt Xenforo, ghi đè nếu có

• Like

codonnuocmat

Private
Được Like
14
như đã nói trong thư mục mình download về có 2 thư mục là library và js is thì mihn2 không nói rồi vì copy nó vào là xong còn library thì trong nó có 1 thư mục con là Stats mình copy Stats đó vào thư mục library trên host của mình đúng như bạn nói mà trình tự file là như vậy nè Downloads\VNXF Stats 2.0\VNXF Stats 2.0\upload\library\VNXF\Stats

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,687
Bạn upload đúng như mình nói thì sẽ cài đặt được add-on nhé. Còn không được thì chắc chắn là bạn upload chưa đúng như mình hướng dẫn.

• Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian