Anh Em DEV Chú Ý Bên Này Nhé

HungTQ

Sergeant
Được Like
309
Mấy hôm trước có cậu muốn thuê mình làm cái web kenhdangtin.vn mình có yêu cầu chuyển khoản cọc vậy mà cứ lê la này nọ, thấy có mùi lạ mình đã chấm dứt luôn. Mấy hôm nay thấy cậu @Cannguoidayit lập loạn các topic để chỉnh sửa giao diện bên này. Mình không biết cậu này làm cho bên đấy hay là admin bên đó nhưng mình viết bài viết này cho các bạn DEV chú ý nếu là làm bên này nên nhận cọc không thì lại có 1 topic như bên này https://vnxf.vn/doi-that-lam-ke-lua-dao-lua-ca-anh-em-vnxf.t21403.html

Cannguoidayit

Gefreiter
Được Like
9
Mấy hôm trước có cậu muốn thuê mình làm cái web kenhdangtin.vn mình có yêu cầu chuyển khoản cọc vậy mà cứ lê la này nọ, thấy có mùi lạ mình đã chấm dứt luôn. Mấy hôm nay thấy cậu @Cannguoidayit lập loạn các topic để chỉnh sửa giao diện bên này. Mình không biết cậu này làm cho bên đấy hay là admin bên đó nhưng mình viết bài viết này cho các bạn DEV chú ý nếu là làm bên này nên nhận cọc không thì lại có 1 topic như bên này https://vnxf.vn/doi-that-lam-ke-lua-dao-lua-ca-anh-em-vnxf.t21403.html
Đúng là bên tôi nhờ bên bạn làm, nhưng với cái giá bên bạn báo cao quá khả năng của bên tôi, nên tôi không đáp ứng được
Còn tôi không biết là chủ cũ của cái web này họ như nào với các bạn
Tôi chỉ muốn nói cái này tôi mua lại của người ta, và chúng tôi là công ty chứ không phải cá nhân ai cả

Tôi cũng không muốn thanh minh gì nhiều...

thebigsize

MasterCorporal
Được Like
250
Đúng là bên tôi nhờ bên bạn làm, nhưng với cái giá bên bạn báo cao quá khả năng của bên tôi, nên tôi không đáp ứng được
Còn tôi không biết là chủ cũ của cái web này họ như nào với các bạn
Tôi chỉ muốn nói cái này tôi mua lại của người ta, và chúng tôi là công ty chứ không phải cá nhân ai cả
View attachment 34475
Tôi cũng không muốn thanh minh gì nhiều...
wait~~ mấy website đó có gì hot đâu mà giá cũng được phết :D
Cái web đó giá chát thế? Vậy là bạn kia hét giá trên trời nữa à?

Cannguoidayit

Gefreiter
Được Like
9
Cái web đó giá chát thế? Vậy là bạn kia hét giá trên trời nữa à?
Cái web này đúng là bên mình mua với giá cao hơn so với thị trường, tuy nhiên với cái giá này đổi lại, bên mình được 3 tên miền ưng ý, nên dù có cao nữa bên mình cũng chấp nhận bỏ tiền ra đầu tư

dinhphucv

Sergeant
Được Like
265
:eek: Tưởng đâu mấy cái đó có gì siêu hót :D chứ mấy code trong web đó cho chắc gì đã lấy...

Cannguoidayit

Gefreiter
Được Like
9
:eek: Tưởng đâu mấy cái đó có gì siêu hót :D chứ mấy code trong web đó cho chắc gì đã lấy...
Đúng rồi bạn, quan trọng 3 cái tên miền của họ đã lâu năm, dễ seo hơn so với tên miền mới, chứ cái code bên mình mua về lại phải thay mới

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
Đã làm việc với bên này trong khoảng 2 tuần và ngán đến tận cổ cách làm việc dở hơi và chày cối.
Còn 1tr chưa thanh toán nốt cho mình, nhưng mà mình bỏ của chạy lấy người luôn rồi.

Nghĩ nó chán wasntme~~

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát