Anh em SEO bằng phần mềm hay bằng tay

• Thread starter Lê Thanh Giảng
  • Ngày gửi

letuan4u

Gefreiter
Được Like
66
mình đăng biết bao nhiêu là bài trên facebook rồi, thấy củng đở đở
mà niếu là forum thì SEO chỉ là một phần nhỏ để phát triển thôi
không biết anh em có chiến lượng gì hay cho việc phát triển site không vậy ta
Forum có đội ngủ cộng tác phát triển sẽ tốt nhất thôi. Làm một mình không có sức nổi đâu, quy tụ nhiều tâm huyết vào là sẽ phát triển. Ví dụ như VNXF này nè, có nhiều bác tâm huyết, support, bình luận, chia sẽ đều đều là tự khắc lên như diều gặp gió.

chimcanh

MasterCorporal
Được Like
182
- cần nhất một ý tưởng hay, khi bạn có ý tưởng hay và có chiến lược phát triển thì thành công thôi.
- Cuộc chiến của những webmater việt nam là : forum >< facebook nếu bạc khắc phục được nhược điểm của facebook thì
===> đấy là 2 yếu tố dẫn đến thành công

ismartcom005

MasterSergeant
Được Like
798
- cần nhất một ý tưởng hay, khi bạn có ý tưởng hay và có chiến lược phát triển thì thành công thôi.
- Cuộc chiến của những webmater việt nam là : forum >< facebook nếu bạc khắc phục được nhược điểm của facebook thì
===> đấy là 2 yếu tố dẫn đến thành công
lạc quan cực lạc luôn, zingme của VNG còn thua, bạn ko thể đấu lại ng khác khi bạn chỉ copy idea và ko thể code,

L

Lê Thanh Giảng

Khách VNXF
Mình không nói đến MXH mình nói forum cơ mà
các bác nghỉ rất đúng
lúc đầu mình tham gia vnxf.vn củng vì là anh em có tay nghề cao. không nói nhiều đến tiền bạc sẵng sàn giúp mọi ục mọi nơi.
còn forum mình thì toi rồi.

• Like
Reactions: THB

chimcanh

MasterCorporal
Được Like
182
Seo tay hay seo tool đều như nhau quan trọng là tư tưởng của SEOer thôi các bạn ạ tool viết ra cũng để phục vụ mục đích của người dùng, tool hỗ trợ tốt cho người dùng vì đỡ phải lập đi lập lại những hành động nhàm chán thời gian dư thì dùng vào việc suy nghĩ ra chiến thuật SEO tốt hơn.
- Túm lại seo tay hay tool đều ok quan trong là tư tưởng và cách làm của SEOer thôi, Cấy link là một nghệ thuật mà người cấy link là một nghệ sỹ hi hi hi

L

Lê Thanh Giảng

Khách VNXF
Seo tay hay seo tool đều như nhau quan trọng là tư tưởng của SEOer thôi các bạn ạ tool viết ra cũng để phục vụ mục đích của người dùng, tool hỗ trợ tốt cho người dùng vì đỡ phải lập đi lập lại những hành động nhàm chán thời gian dư thì dùng vào việc suy nghĩ ra chiến thuật SEO tốt hơn.
- Túm lại seo tay hay tool đều ok quan trong là tư tưởng và cách làm của SEOer thôi, Cấy link là một nghệ thuật mà người cấy link là một nghệ sỹ hi hi hi
mình thấy khó nhất là ở chổ tìm từ khóa để SEO ý
làm CNTT toàn là trùng từ khóa không ah. SEO không lại người ta

• Like
L

Lê Thanh Giảng

Khách VNXF
2 mod gà đang tự sướng :D
mình biết bác gỏi nhưng đừng nói người ta như thế không lại gận nhau thì khổ
biết người ta không bằng ai thì đừng nói
tớ hỏm rài làm web mệt rồi.
không hơi đâu nói với bác

• Like

ismartcom005

MasterSergeant
Được Like
798
Các bác nghiêm túc thế :rolleyes:, ae ai ko làm web làm forum? Ai ko SEO? Hàng ngày ai ko mệt vì những cv rồi lại còn ôm theo cái web forum của mình? Chém gió đùa nhau mà bác làm như thật.

Nói bác gà cho bác cố thôi :D. Vì bác suy nghĩ theo lối mòn và tiêu cực quá.

SEO ko nhất thiết phải là 1 từ khoá mà là 1 nhóm từ với các key chính. Tiếp đó là SEO từ khoá phụ, từ ngách nếu từ chính quá cạnh tranh. Google trend tool là công cụ để định hình từ khoá cho bác

Có ai chia sẽ cho bác? Hay mình vẫn support và chia sẽ cho bác? Mình thích nói đùa mà ko đc vậy thôi mốt topic nào của 2 bác e né. Sr bác;)

L

Lê Thanh Giảng

Khách VNXF
Các bác nghiêm túc thế :rolleyes:, ae ai ko làm web làm forum? Ai ko SEO? Hàng ngày ai ko mệt vì những cv rồi lại còn ôm theo cái web forum của mình? Chém gió đùa nhau mà bác làm như thật.

Nói bác gà cho bác cố thôi :D. Vì bác suy nghĩ theo lối mòn và tiêu cực quá.

SEO ko nhất thiết phải là 1 từ khoá mà là 1 nhóm từ với các key chính. Tiếp đó là SEO từ khoá phụ, từ ngách nếu từ chính quá cạnh tranh. Google trend tool là công cụ để định hình từ khoá cho bác

Có ai chia sẽ cho bác? Hay mình vẫn support và chia sẽ cho bác? Mình thích nói đùa mà ko đc vậy thôi mốt topic nào của 2 bác e né. Sr bác;)
mình củng nói đùa thôi chứ bác cứ tưởng là thật thôi mai mốt thấy top của bác em củng né

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,928
mấy bác này cứ nói thế thì còn gì ae.
ae ở đây là học hỏi nhau. ai gà hay ai giỏi thì cũng mừng.
gà cũng có giá của gà. đôi lúc ko biết chuyên sâu thì cũng là 1 cái hay. mình thì chẳn biết cái gì cao siêu tham gia cũng vì đam mê thôi.
4rum này nói về gà chắc mình là gà nhất. Mình thấy bình thường sai thì học lại cái đúng. Mấy bác cứ sợ sai ko nói thì nó sẽ sai hoài. hii.
Tóm lại ae chia sẻ, học hỏi nhau. Nói đùa thì nên viết ( nói đùa) cho người ta biết. chứ thấy toàn là chữ có thấy thái độ đâu mà hiểu?
chúc ae đoàn kết và vui vẻ cùng xây dựng 1 4rum uy tín và vững mạnh cả online và thực tế.o_O:D

L

Lê Thanh Giảng

Khách VNXF
mấy bác này cứ nói thế thì còn gì ae.
ae ở đây là học hỏi nhau. ai gà hay ai giỏi thì cũng mừng.
gà cũng có giá của gà. đôi lúc ko biết chuyên sâu thì cũng là 1 cái hay. mình thì chẳn biết cái gì cao siêu tham gia cũng vì đam mê thôi.
4rum này nói về gà chắc mình là gà nhất. Mình thấy bình thường sai thì học lại cái đúng. Mấy bác cứ sợ sai ko nói thì nó sẽ sai hoài. hii.
Tóm lại ae chia sẻ, học hỏi nhau. Nói đùa thì nên viết ( nói đùa) cho người ta biết. chứ thấy toàn là chữ có thấy thái độ đâu mà hiểu?
chúc ae đoàn kết và vui vẻ cùng xây dựng 1 4rum uy tín và vững mạnh cả online và thực tế.o_O:D
muốn đi off với anh em lắm cơ :D
trong thế giới ảo này không ói ra tiền nên cha mẹ hay la lắm nên dù có nói đùa hay chơi gì mình củng khong quan tâm :D

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,928
4rum là nơi hội tụ những ng cùng sở thích. Từ cái ảo rồi đến thật. Ae quen biết tâm sự và cùng hợp tác làm ăn, cùng nhau phát triển.
:D:D:D

luattrihung

Private
Được Like
2
- Em nên lập chiến lược seo từ khóa, tham khảo tai google keywords tools;
- Thiết lập seo onpage cho chuẩn >>> cái này google hướng dẫn đầy em nhé!
- Thiết lập anchor text hợp lý;
- Đặt backlink có giá trị với các site có thứ hạng cao và liên quan đến keyword.
như mình làm từ khóa về luật có rất ít diễn đàn về luật mới buồn chứ.
mà bây giờ để tìm đc 1 site có thứ hạng cao và liên quan đến keyword cũng không phải đơn giản!

L

Lê Thanh Giảng

Khách VNXF
như mình làm từ khóa về luật có rất ít diễn đàn về luật mới buồn chứ.
mà bây giờ để tìm đc 1 site có thứ hạng cao và liên quan đến keyword cũng không phải đơn giản!
hôm bửa tình làm site giống cậu nhưng mà thời gian và kinh tế có hạn khong thể thực hiện được ước muốn.
nên làm forum vn-lite.com cứ tưởng đâu mọi thứ đả vào quỷ đạo nhưng nào ngờ tay trắng lại hoàn trắng tay
nên không có tin thần làm SEO nửa. :D

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,928
Hii.
Mình làm quá trời site, thất bại site này làm tiếp site khác. Ko nhớ bao nhiêu site nữa từ free cho đến trả phí. Hiii
Chưa học seo bao nhiêu, làm đc gần 3 tháng mà chẳng thấy đâu khi gg.
Nản toàn tập. Hiii
Nhưng đam mê thì làm thôi. Làm hòi cũng sẽ có kinh nghiệm. Hiii.
1 site bỏ ra khoản 1 chai. Ko có thu đc gì. Chắc chết quá. Hiii

L

Lê Thanh Giảng

Khách VNXF
Hii.
Mình làm quá trời site, thất bại site này làm tiếp site khác. Ko nhớ bao nhiêu site nữa từ free cho đến trả phí. Hiii
Chưa học seo bao nhiêu, làm đc gần 3 tháng mà chẳng thấy đâu khi gg.
Nản toàn tập. Hiii
Nhưng đam mê thì làm thôi. Làm hòi cũng sẽ có kinh nghiệm. Hiii.
1 site bỏ ra khoản 1 chai. Ko có thu đc gì. Chắc chết quá. Hiii
mình thì không bỏ ra là bao nhưng củng chả thu lợi gì củng làm đi làm lại chỉ có một site chứ không như bạn làm nhiều site mà mình thấy củng phát triển chứ bộ hôm nào bác làm site khác cho em dính chân chung làm với bác nha
mình thì không có kinh phí chỉ có viết bài thôi. :D
phải chi bác đầu tư cho em thì đở quá

chimcanh

MasterCorporal
Được Like
182
mình thì không bỏ ra là bao nhưng củng chả thu lợi gì củng làm đi làm lại chỉ có một site chứ không như bạn làm nhiều site mà mình thấy củng phát triển chứ bộ hôm nào bác làm site khác cho em dính chân chung làm với bác nha
mình thì không có kinh phí chỉ có viết bài thôi. :D
phải chi bác đầu tư cho em thì đở quá
- Hình như anh có định hướng cho em rồi thì phải mấy hôm nay có rút được gì chưa ?

L

Lê Thanh Giảng

Khách VNXF
- Hình như anh có định hướng cho em rồi thì phải mấy hôm nay có rút được gì chưa ?
em rút ra khá nhiều và đang thực hiện
em share bài viết đúng với độ tuổi và xem xét nhu cầu của người xem & người sử dụng
biết nơi nào cần nơi nào không cần
biết những thức còn thiếu mà phát huy còn những thứ đả có thì không nên cạnh tranh quá nhiều sẻ không cạnh tranh lại, với lại củng gì mục đích SEO nên phải lựa chọn từ khóa phù hợp với những thứ mình đang làm để share cho người khác, nội dung không nhàm chán, không lặp đi lập lại một vấn đề..
không biết bao nhiêu đó có đủ chưa ta, chỉ sợ là còn thiếu có gì thì để từ từ em tiếp thu
em đang share lên facebook với yahoo nghe người ta nói yahoo củng được lắm.
em đang dự định làm fanfacebook với chủ đề thiệt nóng cho nhiều người vào với mọi lứa tuổi, khi đó có thể dung page đó với nhiều mục đích khác hehe không biết sau chứ nảy giờ là máu lắm rồi đó làm tiếp thôi.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian
Top Bottom