Help bị giới hạn ký tự khi tạo 1 chuyên mục ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

PhuongBinzz

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
465
chọn data là "dethisin_harddb , rồi chọn sql . xong nó ra thế này ạ
bạn ơi . bạn chọn data cần thực thi lệnh. chọn SQL ở tab này. rồi chạy code phía trên

bạn không làm được thì nên inb bạn gửi code trên cho họ giúp bạn nhé. chứ tôi chỉ bạn mà bạn mò mò như vậy thì đến khi nào mới xong.

ntzthanh

Sergeant
Được Like
134
bạn ơi . bạn chọn data cần thực thi lệnh. chọn SQL ở tab này. rồi chạy code phía trên View attachment 90017
bạn không làm được thì nên inb bạn gửi code trên cho họ giúp bạn nhé. chứ tôi chỉ bạn mà bạn mò mò như vậy thì đến khi nào mới xong.
em chọn data là " dethisin_harddb " , rồi chọn tab " SQL " . đến bước này thì em không biết làm gì nữa ạ ? mong anh chỉ dạy em

Đính kèm

• web11.123host.vn _ localhost _ dethisin_harddb _ phpMyAdmin 4.9.7 - Google Chrome 6_9_2024 1_5...png
    web11.123host.vn _ localhost _ dethisin_harddb _ phpMyAdmin 4.9.7 - Google Chrome 6_9_2024 1_5...png
    167.4 KB · Lượt xem: 6

PhuongBinzz

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
465
em chọn data là " dethisin_harddb " , rồi chọn tab " SQL " . đến bước này thì em không biết làm gì nữa ạ ? mong anh chỉ dạy em
thì bạn dán code phía trên đó bạn. làm như cái bước sai bữa bạn vậy đó.
bước sai của bạn là ko chọn SQL nào thực thi đc thôi.
bạn ko rành thì nên thuê cho dể. ai trong đây cũng có công việc riêng hoặc muốn giúp thì inb thẳng người nào đó mà trợ giúp. chứ bạn gào thét như vậy có được gì đâu

ntzthanh

Sergeant
Được Like
134
thì bạn dán code phía trên đó bạn. làm như cái bước sai bữa bạn vậy đó.
bước sai của bạn là ko chọn SQL nào thực thi đc thôi.
bạn ko rành thì nên thuê cho dể. ai trong đây cũng có công việc riêng hoặc muốn giúp thì inb thẳng người nào đó mà trợ giúp. chứ bạn gào thét như vậy có được gì đâu
dán chỗ nào vậy anh ? anh chỉ em với

Sửa lần cuối:

thahtrung06

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
472
dán chỗ nào vậy anh ? anh chỉ em với
Đề nghị bạn đọc lại từ đầu các post từ #13 trở đi để biết cách làm, hỏi như bạn sẽ khiến người khác mất nhiều thời gian. Nếu ko làm được, ko đọc lại thì inbox cho ai đó để nhờ nhé!

Mình quyết định đóng chủ đề này tại đây để đỡ mất thời gian cho nhiều thành viên trợ giúp.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hướng dẫn sử dụng

Dịch vụ XenForo của VNXF

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian
Top Bottom