Help breadcrumb vbb cho xenforo

Leafa

SEO Guy
Được Like
172
Không liên quan nhưng có bác nào biết xenforo có những cấu trúc URL theo dạng nào khong nhỉ. lang thang mấy bữa chưa tìm được loại nào ưng ý.

Chodongxoai

MasterCorporal
Được Like
129
Nó chả mất gì cả do bác tạo chuyên mục thôi, của bác nó chạy thế là đúng của bác mặc định còn của em ko phải là RIP style mà của em dùng addon và thay đổi gần như hoàn toàn nên ko thể như bên em đc.

namchelsea

Sergeant
Được Like
315
Nó chả mất gì cả do bác tạo chuyên mục thôi, của bác nó chạy thế là đúng của bác mặc định còn của em ko phải là RIP style mà của em dùng addon và thay đổi gần như hoàn toàn nên ko thể như bên em đc.
Bạn dùng addon gì thế

NDK

MasterSergeant
Được Like
741
Ơ ? Mặc định là khj bạn đang xem mục nào thuộc chuyên mục nào thì nó sẽ hiện lên breadcumb chuyên mục chứa mục đó.
Ví dụ, chuyên mục Diễn đàn game chứa mục Games Offline, bạn xem Game Offline thì cuối cùng trên Breadcumb phải là "Diễn đàn game" chứ? Đâu thể nào bạn đang xem Game Offline mà trên breadcumb lại có Game Offline đc? Mặc định breadcumb là như vậy mà ?

• Like
Reactions: THB

namchelsea

Sergeant
Được Like
315
Ơ ? Mặc định là khj bạn đang xem mục nào thuộc chuyên mục nào thì nó sẽ hiện lên breadcumb chuyên mục chứa mục đó.
Ví dụ, chuyên mục Diễn đàn game chứa mục Games Offline, bạn xem Game Offline thì cuối cùng trên Breadcumb phải là "Diễn đàn game" chứ? Đâu thể nào bạn đang xem Game Offline mà trên breadcumb lại có Game Offline đc? Mặc định breadcumb là như vậy mà ?
thì thế em mới cần các bác nào biết giúp site http://chodongxoai.vn/ làm được điều đó đây bác .mà mặc định vbb cũng thế

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian
Top Bottom