Cảm nghỉ của các bạn thế nào sau thời gian làm việc.

• Thread starter Lê Thanh Giảng
  • Ngày gửi
L

Lê Thanh Giảng

Khách VNXF
anh em đả có những trải nghiệm đáng quý, cùng với nó là những kinh nghiệm đáng quý.
chỉ riêng mình không có chúc kinh nghiệm gì trong việc phát triển site.
do đó mình rất buồn. giờ trong đầu mình trống rổng không biết làm gì.
chỉ biết trông chờ vào thời gian
mình tin rằng rồi sẻ có một ngày tuy ngày đó khá xa nhưng site mình vẩn phát triển
nỏi buồn trong người mình không thể nào tả nổi,
tuy mình không chết mau đâu
nhưng các bạn ngừng làm web đi rồi ngồi suy ngẩm lại niếu ngày mai bạn chết bạn sẻ nghỉ gì gì và làm điều gì trước khi chết.
đối với mình chỉ có một điều: ước mơ được đi máy bay, ngồi trên đó và ngấm cảnh với tất cả ước mơ mình điều làm không được và chưa hoàn thành thôi thì mặt kệ thời gian cứ trôi.

• Like
Reactions: THB

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
hãy làm những việc có ý nghĩa. hơn là ngồi nghĩ đến cái chết. nó sẽ hủy hoại bạn nhiều hơn.

L

Lê Thanh Giảng

Khách VNXF
hãy làm những việc có ý nghĩa. hơn là ngồi nghĩ đến cái chết. nó sẽ hủy hoại bạn nhiều hơn.
cho mình hoi một cách cụ thể.
ngoài việc học, công việc thường ngày ở nhà như giặt đồ rữa chén ra thì ở trong môi trường internet mình nên làm những gì để có ý nghĩa ?

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
vào đây:
khosachnoi.com.vn mà nghe sách. nghe xong sẽ biết mình làm gì.
ko ai giúp bạn ngoài chính bản thân bạn.

L

Lê Thanh Giảng

Khách VNXF
vào đây:
khosachnoi.com.vn mà nghe sách. nghe xong sẽ biết mình làm gì.
ko ai giúp bạn ngoài chính bản thân bạn.
đúng là có sách hay nhưng chạy chậm quá không load được gì

• Like

NDK

MasterSergeant
Được Like
743
@Lê Thanh Giảng mọi người đều bàn tới việc giúp đỡ bạn lạc quan hơn trong cuộc sống. Còn bạn thì cứ bàn lùi.
Có fải ai làm k đc thì mọi người cũng bỏ hết sao ? Phải tự biết mà cố gắng chứ .
Người k có chí còn đáng gét hơn người nhục chí á

L

Lê Thanh Giảng

Khách VNXF
@Lê Thanh Giảng mọi người đều bàn tới việc giúp đỡ bạn lạc quan hơn trong cuộc sống. Còn bạn thì cứ bàn lùi.
Có fải ai làm k đc thì mọi người cũng bỏ hết sao ? Phải tự biết mà cố gắng chứ .
Người k có chí còn đáng gét hơn người nhục chí á
thế bác cho em hỏi
cái đầu của em không nghỉ được việc
bác có thể nghỉ ra việc cho em không.

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
klq cơ mà nhìn chữ ký bạn @share4web cũng thấy PRO :D =))
Đúng là sau khi đọc xong tất cả các bài viết ở 3 page, mình chỉ thấy duy nhất bạn @Lê Thanh Giảng là bàn lùi, trong lúc mọi người ai nấy đều muốn khuyến khích bạn :eek:
anh em đả có những trải nghiệm đáng quý, cùng với nó là những kinh nghiệm đáng quý.
chỉ riêng mình không có chúc kinh nghiệm gì trong việc phát triển site.
do đó mình rất buồn. giờ trong đầu mình trống rổng không biết làm gì.
chỉ biết trông chờ vào thời gian
mình tin rằng rồi sẻ có một ngày tuy ngày đó khá xa nhưng site mình vẩn phát triển
nỏi buồn trong người mình không thể nào tả nổi,
tuy mình không chết mau đâu
nhưng các bạn ngừng làm web đi rồi ngồi suy ngẩm lại niếu ngày mai bạn chết bạn sẻ nghỉ gì gì và làm điều gì trước khi chết.
đối với mình chỉ có một điều: ước mơ được đi máy bay, ngồi trên đó và ngấm cảnh với tất cả ước mơ mình điều làm không được và chưa hoàn thành thôi thì mặt kệ thời gian cứ trôi.
thank anh em nhiều
riêng em thì tuy em còn trẻ nhưng không còn đủ thời gian để em tiếp tục đâu
em còn chả biết mình sẻ chết lúc >20 hay >30 tuổi nữa
nói chung làm được gì để lại cho đời thì hay cái đó chứ bệnh thận thì làm ăn được cái gì không tìm ***** sớm thì lúc gần tới 30 tuổi thì muộn rồi. :3
cảm ơn mọi nguowiff đả có ý kiến giúp tớ hoàn thiện hơn tuy nhiên không phải nói là làm được
mình củng buồn gì đầu đó
forum đả trở thành nổi ám ảnh của mình
mình gần như khong còn tâm trạng nữa. :3
Có lẽ nào bạn vào topic này để than vãn, để ng ta nghe cảm nghĩ của bạn chứ không phải bạn nghe cảm nghĩ của mn như cái tiêu đề :cool:
Ngồi một chỗ than thân cũng chả có ích gì đâu. Mình có đọc vài bài đầu ở page1. Nghe bạn nói bạn chưa có kinh nghiệm gì, vậy cớ sao bạn nói mn đừng làm web về công nghệ nếu không muốn thất bại?
Vấn đề là bạn thất bại và nhìn thấy thành công của người khác nên nản chí :D
=>>> Vài lời góp ý chân thành với bạn, và cũng là cảm nghĩ riêng thôi. Mong mọi người và bạn đừng gạch đá làm gì :oops:

NDK

MasterSergeant
Được Like
743
klq cơ mà nhìn chữ ký bạn @share4web cũng thấy PRO :D =))
Đúng là sau khi đọc xong tất cả các bài viết ở 3 page, mình chỉ thấy duy nhất bạn @Lê Thanh Giảng là bàn lùi, trong lúc mọi người ai nấy đều muốn khuyến khích bạn :eek:

Có lẽ nào bạn vào topic này để than vãn, để ng ta nghe cảm nghĩ của bạn chứ không phải bạn nghe cảm nghĩ của mn như cái tiêu đề :cool:
Ngồi một chỗ than thân cũng chả có ích gì đâu. Mình có đọc vài bài đầu ở page1. Nghe bạn nói bạn chưa có kinh nghiệm gì, vậy cớ sao bạn nói mn đừng làm web về công nghệ nếu không muốn thất bại?
Vấn đề là bạn thất bại và nhìn thấy thành công của người khác nên nản chí :D
=>>> Vài lời góp ý chân thành với bạn, và cũng là cảm nghĩ riêng thôi. Mong mọi người và bạn đừng gạch đá làm gì :oops:
Tên này cũng bị đánh, bị bay host, bị tùm lum nè .
Thế mà cũg bò bò làm đc cái it4rvn.net nè :D
Thấy ngta như vậy mà còn k nản , huống chi....

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
Tên này cũng bị đánh, bị bay host, bị tùm lum nè .
Thế mà cũg bò bò làm đc cái it4rvn.net nè :D
Thấy ngta như vậy mà còn k nản , huống chi....
vâng mình cũng từng bị đánh bay host, mất hết data, làm lại, làm lại, rồi lại làm lại :D

NDK

MasterSergeant
Được Like
743
fải dùng seo quake mới chịu àh :eek: hồi trước ta kêu làm k làm

NDK

MasterSergeant
Được Like
743
đừng có cười trừ . Ý là thấy ta k biết gì mà cũng bày đặt chỉ dạy nên k thèm làm theo chứ gì ?
Ta bít thân phận ta cùi bắp k có kiến thức nên nói chẳg ai nge :(

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
đừng có cười trừ . Ý là thấy ta k biết gì mà cũng bày đặt chỉ dạy nên k thèm làm theo chứ gì ?
Ta bít thân phận ta cùi bắp k có kiến thức nên nói chẳg ai nge :(
ủa em nói thế hồi nào? hồi trước bác kêu em củng làm cơ mà chưa làm tới nên mới ra nông nỗi vậy thôi :D

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom