Cảm thấy rất nản, ko tìm được lối ra

thahtrung06

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
451
Mình cũng đang muốn tìm một bạn có nhiều hiểu biết về IT tham gia đồng hành, xây dựng website https://vn-t.com/.

Bạn nào có hứng thú thì inbox cho mình nhé!

Sửa lần cuối:

Xehoi

Gefreiter
Được Like
9
Cùng quan điểm, nhưng liệu còn hy vọng cho diễn đàn khi mạng xã hội lên ngôi heart~~
Kaka, từ lúc bác mới mua cái tên miền thietbixe đã tính trao đổi logo với bác nhưng sau thời gian bỏ web giờ làm lại cho vui

• Like
Reactions: THB

2-tek

MasterCorporal
Được Like
286
Giờ Tiktok là số 1, vì nó kế thừa tinh hoa của Facebook & Youtube, người người nhà nhà on Tiktok, chẳng còn ai thiết tha Forum gì nữa, bạn phải xuất chúng, code ra được hệ thống bao gồm tinh hoa Tiktok - Facebook - Youtube - Google thì bạn mới có lối ra. 10 năm nữa chắc không có thằng nào vượt được Tiktok cả... =]]z

Xehoi

Gefreiter
Được Like
9
Giờ Tiktok là số 1, vì nó kế thừa tinh hoa của Facebook & Youtube, người người nhà nhà on Tiktok, chẳng còn ai thiết tha Forum gì nữa, bạn phải xuất chúng, code ra được hệ thống bao gồm tinh hoa Tiktok - Facebook - Youtube - Google thì bạn mới có lối ra. 10 năm nữa chắc không có thằng nào vượt được Tiktok cả... =]]z
Giờ cả FB và GG đều ra định dạng short video theo tiktok r :D

kiniemxua

Gefreiter
Được Like
31
Lại đọc lại bài viết này để lấy thêm động lực, theo đuổi đam mê từ thời IPB 1.3 đến giờ là Xenforo 2. Thất bại không biết bao nhiêu lần vẫn cắm đầu làm và làm...

Không gì là không thể nếu bản thân muốn làm. Thằng này mình cho hẳn chạy dedicated server luôn, nuôi nó cũng gần 3 năm và em nó trong tình trạng chết lâm sàng. Nhưng một ngày full công việc, tối vào thăm em nó vẫn là niềm vui.

Không biết mấy bạn khác thế nào, chứ toàn là đi cày để nuôi cái đam mê này

2-tek

MasterCorporal
Được Like
286
Lại đọc lại bài viết này để lấy thêm động lực, theo đuổi đam mê từ thời IPB 1.3 đến giờ là Xenforo 2. Thất bại không biết bao nhiêu lần vẫn cắm đầu làm và làm...

Không gì là không thể nếu bản thân muốn làm. Thằng này mình cho hẳn chạy dedicated server luôn, nuôi nó cũng gần 3 năm và em nó trong tình trạng chết lâm sàng. Nhưng một ngày full công việc, tối vào thăm em nó vẫn là niềm vui.

Không biết mấy bạn khác thế nào, chứ toàn là đi cày để nuôi cái đam mê này
Giờ phải thực tế, Đam mê bỏ qua một bên, cơm áo gạo tiền, làm web là phải đẻ ra tiền, vì còn có gia đình con cái bĩm sữa, chưa nói tới ốm đau bệnh tật...

bloghocpiano

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
79
đọc anh em comment mà nghĩ buồn quá ae ơi.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom