Cần lời bình cho SNEW.VN

vandieutot

Corporal
Được Like
77
Xin chào các bạn yêu thích Xenforo.
Mình vừa mới tự tạo tạo nên con http://snew.vn/ này nên mời mọi người vào nhận xét cho mình cách thiết kết style lẫn các addon lẫn font chữ và cách bố trí thế hợp lý chưa. Mình cũng có kinh nghiệm làm xenforo nhưng 1 người không thể nhận biết được hết mọi việc nên cần mọi người chỉ giáo mình sẽ tu sửa lại em nó cho đẹp cám ơn các bạn nhiều.

dinhnhan

Corporal
Được Like
104
web nhìn đơn giản quá bác ah. với lại em vào web bác không biết là web chuyên về vấn đề gì. như tên miền thì em nghĩ là trang tin tức chứ không phải diễn đàn.

vandieutot

Corporal
Được Like
77
web nhìn đơn giản quá bác ah. với lại em vào web bác không biết là web chuyên về vấn đề gì. như tên miền thì em nghĩ là trang tin tức chứ không phải diễn đàn.
Uhm mình mua tên miền định làm báo nhưng lại thôi bác ạ. Của em chuyển về ghost windows bác ạ.

dinhnhan

Corporal
Được Like
104
thế bác định làm diễn đàn với tên miền đó luôn hả? mà bác vandieutot là chuyên về rom điện thoại phải ko? em cũng hay dùng rom của bác lắm, LTE 2, Sky vega iron. Hâm mộ bác rofl~~

vandieutot

Corporal
Được Like
77
thế bác định làm diễn đàn với tên miền đó luôn hả? mà bác vandieutot là chuyên về rom điện thoại phải ko? em cũng hay dùng rom của bác lắm, LTE 2, Sky vega iron. Hâm mộ bác rofl~~
Hi cám ơn bạn mình làm cả con scn.vn nữa mà. ! cái về điện thoại 1 cái về máy tính bạn à.

Kun

LOLLLLLLLLLLL
Được Like
115
anh cứ vậy, mỗi người một hướng đi mà, bên anh thấy visit ngon mà

vandieutot

Corporal
Được Like
77
anh cứ vậy, mỗi người một hướng đi mà, bên anh thấy visit ngon mà
Công nhận visit ngon nhưng mà không chuyên về 1 thứ nên không nổi được. Nên anh mới làm riêng 1 cái chuyên về ghost windows đó em à

dinhnhan

Corporal
Được Like
104
còn em thì ko chuyên một vấn đề gì nên làm cái site tổng hợp luôn cho dể. mà dành cho sinh viên nữa ko biết có phát triển dc ko. Bác @vandieutot vào site em cho em vài nhận xét với. link dưới chữ kí ạ.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom