Cần lời bình cho SNEW.VN

vandieutot

Corporal
Được Like
77
còn em thì ko chuyên một vấn đề gì nên làm cái site tổng hợp luôn cho dể. mà dành cho sinh viên nữa ko biết có phát triển dc ko. Bác @vandieutot vào site em cho em vài nhận xét với. link dưới chữ kí ạ.
Mình vào và xem rồi bác ạ. Khá hay cũng đặt tên là sân chơi giống cái sccn của mình thế hihi. Skin vxf đẹp đó bác ơi.

Leafa

SEO Guy
Được Like
172
E thấy cái theme màu trắng của SCCN cũ đẹp hơn. Vote cái đó, chúc bác phát triển.

vandieutot

Corporal
Được Like
77
E thấy cái theme màu trắng của SCCN cũ đẹp hơn. Vote cái đó, chúc bác phát triển.
là cái theme nào vậy bác. Mình đổi qua bao nhiêu skin rồi nên cũng chả nhớ nữa bác ạ.

dinhnhan

Corporal
Được Like
104
Mình vào và xem rồi bác ạ. Khá hay cũng đặt tên là sân chơi giống cái sccn của mình thế hihi. Skin vxf đẹp đó bác ơi.
của bác viết tắt của em viết hết :=D. cái style của vxf có tiếng nhỉ. ai nhìn vào cũng biết hết.

vandieutot

Corporal
Được Like
77
mình lấy hết addon với style bên xenforo về ổn không? tại vì mình có acc bên đó
Vậy thì được bạn. Nội dung bạn chủ động tạo ra được thì hay. Giống bên SNEW của mình đó. Ghost Windows toàn do mình và thành viên tự viết nên không lấy bài của ai cả nên thu hút được người xem. Mình mới thành lập được 5 ngày đó.

gocmobie

MasterCorporal
Được Like
235
Vậy thì được bạn. Nội dung bạn chủ động tạo ra được thì hay. Giống bên SNEW của mình đó. Ghost Windows toàn do mình và thành viên tự viết nên không lấy bài của ai cả nên thu hút được người xem. Mình mới thành lập được 5 ngày đó.
lấy addon về thì tiêu đề giữ nguyên xong nội dung thì dịch sang tiếng việt hết nhỉ? nó không bị trùng lặp nội dung

vandieutot

Corporal
Được Like
77
lấy addon về thì tiêu đề giữ nguyên xong nội dung thì dịch sang tiếng việt hết nhỉ? nó không bị trùng lặp nội dung
Đúng rồi bạn nội dung sẽ không bị trùng lặp và khi đó sẽ được google đánh giá cao

vandieutot

Corporal
Được Like
77
Mới edit lại này mình sẽ sửa nốt cả bên trong bài viết nữa là OK.

vandieutot

Corporal
Được Like
77
bạn lắm tiền nhỉ? mua hẳn thêm cái domain .vn
Trời đất lắm gì đâu bạn 1 năm chỉ mất có 800K. Bạn tiêu pha nhậu nhẹt những cái không đáng trong 1 năm còn hơn thế rất nhiều. Mình thì ko có mấy khoản đó nên tiết kiệm mua VN thôi mà

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom