Cần tối ưu SEO và chỉnh sửa giao diện

Vnplay

Private
Được Like
15
Chào cả nhà!

Em là thành viên mới, năm nay em 30 tuổi hiện em đang quản lý một website cung cấp dịch vụ thương mại điện tử (Website rao vặt miễn phí).

Do có nhiều đối thủ cạnh tranh trong cùng lĩnh vực, mà website của em thì mới nên chưa thể cạnh tranh được với họ, em cũng đang tìm hiểm về kinh nghiệm làm SEO để có thể tăng khả năng cạnh tranh của web trên thị trường so với các đối thủ tiềm năng khác.

Em cần tìm 1 bác nào có kinh nghiệm trong việc tối ưu hóa và chỉnh sửa website Xenforo để giúp em tối ưu lại website và sửa lại 1 số điểm chưa hợp lý.

Bác nào có kinh nghiệm xem qua website em mà làm được cho em thì inbox cho em sớm với ạ,

em xin trân thành cảm ơn.

Vnplay

Private
Được Like
15
Cứ 50% trước thì chả sợ thằng nào hết bác :D, không trả nốt thì không chuyển giao code, cầm đi bán tiếp, có không 50% rồi ;)
Đúng bạn nói rất chuẩn, nhưng bên làm họ không chuẩn thì sao bạn.
Trong khi đó nhận tiền rồi làm bỏ dở.
Cái website này tôi cũng mua lại của chủ trước, nó làm thế nào thì tôi cũng thấy anh em nói rồi.
Cảm ơn bạn đã quan tâm

Vnplay

Private
Được Like
15
Anh em né thằng cha này ra nhé. Hôm trước có ô inbox sửa cái web này mình không rep rồi
Ak bạn thử hỏi ông đạt kia xem, tôi ck xong làm quá hạn mấy hôm, rồi sửa không đúng yêu cầu tôi ck trước cho rồi ông không chịu sửa tiếp.

phucvandinh

Private
Được Like
23
:confused: cọc 50% là ít đó bạn... Nhiều nơi sau khi chốt giao diện thì họ làm và phải thanh toán 100% rồi mới làm.

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
Topic kia là @Blue làm cho bạn mà, chứ có phải mình đâu giggle~~ Chưa gì đã thanh minh sớm thế giggle~~
Còn mình làm việc như nào thì anh em ở đây hiểu hết mà inlove~~

Vnplay

Private
Được Like
15
Topic kia là @Blue làm cho bạn mà, chứ có phải mình đâu giggle~~ Chưa gì đã thanh minh sớm thế giggle~~
Còn mình làm việc như nào thì anh em ở đây hiểu hết mà inlove~~
Um... Cái đó thì của thằng chủ website trước tôi không biết nó làm như nào.
Tôi làm việc với ông với cái ông gì ấy mà ông biết.
Ok báo ck là tôi ck, nhưng đang sửa ông bỏ không làm ông làm vậy tôi mất thêm mấy củ để sửa lại

Vnplay

Private
Được Like
15
:confused: cọc 50% là ít đó bạn... Nhiều nơi sau khi chốt giao diện thì họ làm và phải thanh toán 100% rồi mới làm.
Um tôi công nhận là ít nhưng khổ cái là 4 triệu 2 ông bạn đó thịt tôi rồi làm cái này lỗi cái kia làm tôi lại nhờ bên thứ 3 làm lại hết

dhot5hui

Gefreiter
Được Like
54
Đúng tôi rồi ông vẫn nhận ra cái giao diện ông làm tan bành cái website của tôi, để tôi lại phải thuê sửa lại ak
Nhìn cái website giao diện xấu quá thua cả share, chán chả muốn nói. Tiền nào của đấy, chắc muốn ngon bổ rẻ đây ... haizzz

dhot5hui

Gefreiter
Được Like
54
4 triệu để sửa xong còn vẫn phải sửa tiếp
Làm 1-2tr là ngon lắm rồi, tự làm cho nó Ok. Hay mua Key xenforo mới cao vậy chứ, rao vặt nó share nhattao kìa, dùng free cho ngon @@

dhot5hui

Gefreiter
Được Like
54
Thôi bỏ website rao vặt đi bạn à, mình khuyên thật. Gio không ai đâm đầu vào diễn đàn nữa, hết thời rồi. Còn muốn làm thỏa đam mê bản thân, không tiếc tiền thì cứ làm. Bỏ đi mà làm người ....

Vnplay

Private
Được Like
15
Thôi bỏ website rao vặt đi bạn à, mình khuyên thật. Gio không ai đâm đầu vào diễn đàn nữa, hết thời rồi. Còn muốn làm thỏa đam mê bản thân, không tiếc tiền thì cứ làm. Bỏ đi mà làm người ....
Um bạn cũng thấy nản lắm rồi

Vnplay

Private
Được Like
15
Nhưng chót theo rồi h cũng muốn theo tới cùng

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát