Chung tay củng cố và đẩy mạnh phong trào Xenforo Việt Nam

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
vnxf.vn - Thân chào các bạn!

Với tình hình hiện nay, Xenforo đang rất thịnh hành trên khắp nơi trên Thế giới. Cộng đồng Xenforo Việt Nam cũng đã ngày càng phát triển và vững mạnh hơn tại Việt Nam. Với thực trạng 01 số diễn đàn có từ lâu đời và mới ra, thực chất thì chất lượng nội dung và hỗ trợ cho members còn rất hạn chế. Vì vậy, tôi cũng đã nung nấu từ lâu ý định làm 1 cộng đồng nho nhỏ, để tập hợp những người còn đam mê Xenforo cùng nhau học tập và đẩy mạnh Xenforo phát triển hơn.

Vì mục tiêu đó, tôi xây dựng các box forum chuyên về các hướng dẫn, hỗ trợ hỏi đáp cho các thành viên có vướng mắc trong quá trình xây dựng và phát triển website của mình. Tuy nhiên, với thực lực 1 mình tôi thì không thể hỗ trợ được hoàn toàn các nhu cầu từ members. Do đó, tôi rất mong các bạn có thể cùng tôi góp chút sức lực, bỏ chút ít kiến thức, cùng nhau chia sẽ những kinh nghiệm thực tiễn mà trong quá trình chúng ta đã trãi qua để giải đáp các vướng mắc cho các members.

Tôi rất hoan nghênh các bạn có tinh thần chia sẽ những kinh nghiệp quý báu, những gì mình làm được, để cho members cộng đồng có thể học hỏi, trao đổi và học tập.

Và hướng phát triển thứ 2 của tôi là xây dựng các box mua bán chuyên nghiệp dành cho người Việt Nam về add-ons, style. Những bạn có khả năng viết code hoặc design style, đều có thể đăng sản phẩm của mình để mua bán ngay tại cộng đồng này.

Hướng phát triển thứ 3, là tôi sẽ tổng hợp những tin mới nhất liên quan đến Xenforo nhằm cho các bạn có thể cập nhật và cùng phát triển ngang hàng với các cộng đồng Xenforoquốc tế.

Rất mong được sự ủng hộ của các bạn! Vì một cộng đồng Xenforo Việt Nam vững mạnh.

lh1987i

Private
Được Like
38
mình thấy bên vxf chỉ chơi với nhà giàu bản quyền này nọ... Còn Vnxf có hướng tới hs-sv thì sẽ sớm có chổ đứng trong cộng đồng xf việt.
ý kiến cá nhân :D

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Quan trọng là ai phục vụ người nhiều hơn thôi. Tùy theo quan điểm của mỗi 4rum. vnxf.vn chủ yếu là chia sẽ và trao đổi kiến thức nhiều hơn.

L

Lê Thanh Giảng

Khách VNXF
em ủng hộ vnxf.vn
em sẻ quyết tâm giúp forum chúng ta phát triển
đang phấn đâu lên làm MOD

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Có thể mình không thể hướng dẫn cách người ta cách thành công nhưng mình có thể chia sẽ những thất bại mình đã gặp trong quá trình ăn hành xenforo. :D

dev.xf

Sergeant
Được Like
519
mình thấy bên vxf chỉ chơi với nhà giàu bản quyền này nọ... Còn Vnxf có hướng tới hs-sv thì sẽ sớm có chổ đứng trong cộng đồng xf việt.
ý kiến cá nhân :D
đù bữa nay lên đời nha. có thêm chữ i

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian