Công cụ kiểm tra Backlink

seobd2017

Private
Được Like
4
Theo ý kiến mình ahref là công cụ kiểm tra Baclink tốt nhất hiện nay, nó hiển thị Cloud Anchor Text, backlink, keywords đối thủ + Google Webmaster Tool là chuẩn nhất hiện nay để làm Seo. Theo mình ngày nay Seo thất bại or thành công là do sử dụng công cụ bản quyền hay miễn phí.

Hiện nay ahref này có thể dễ dàng mua chung với giá 100k, anh em nên xài nó để hiểu rõ bản thân mình và đối thủ của mình, ngày nay SEO khó mới khẳng định được kiến thức, còn quảng cáo thì rõ ràng quá tốn kém.
Thân chào@

NDK

MasterSergeant
Được Like
743
Ahrefs là bản trả phí, miễn phí cũng có nhiều site như là smallseotools hoặc là backlinkwatch, siteexplorer cũng đc :D Mà ai bảo là là SEO thất bại vì dùng bản quyền hay miễn phí chứ ? Nói vậy khác gì xài GWT hay Analytics cũng thất bại sao

phuongthyle

Private
Được Like
0
Không có chi phí nên mình dùng tạm Google webmaster tools và Seo Quake để kiểm tra backlink

NDK

MasterSergeant
Được Like
743
"quảng cáo thì rõ ràng quá tốn kém"
tùy ngân sách và cách chi tiêu nữa, chạy quảng cáo tốn kém nhưng nếu chạy đúng và nhắm mục tiêu phù hợp thfi có khả năng chuyển đổi thành đơn hàng nhé

hiendai2019

Private
Được Like
0
Mỗi thứ đều có giá trị riêng thôi, miễn là mình cảm thấy nó phù hợp với kinh phí của mình thế nào...:=D

caosonlam

Private
Được Like
0
Mình cũng đang phân vân dùng ahref, nhưng hiện nay web của mình là web mới không biết có nên mua không hay xây dựng content cho chất rồi mới dùng seo off page

trinhha

Private
Được Like
2
thực ra cái ahref nó có 100k thôi mà đáng bao nhiêu đâu mà không dùng được. thực tế dùng nó có lợi rất nhiều mà. đặt hiệu quả cao cho anh em mihf mà

saomaiaudio

MasterCorporal
Được Like
151
Tốt mà mắc quá :)
Đáng đồng tiền bát gạo bác ạ, muốn công cụ tốt thì cần bỏ ra chi phí thôi. Một số người vẫn mua chung với nhau để được rẻ có bác, bác cũng nên tham khảo xem, tìm nơi uy tín mà mua, để được sử dụng công cụ hỗ trợ này. Mình cũng đang dùng nó check hàng ngày.

cuongphat247

Private
Được Like
0
Ahrefs thi mắc quá, mình thì thuê chung semrush xài cũng rẻ

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro