Giới Thiệu Cộng đồng Tạp Chí SEO

KenLilBoiz

CEO DAWEBZ Chuyên Gia Dịch Vụ Trực Tuyến
Được Like
327
hello các bác , như các bác biết rồi trước đây em có mở một website chuyên tin tức về SEO Tạp Chí SEO trước đây thì một mình em làm chủ yếu là để cho cái từ khóa Tạp Chí SEO nó mò vào top 10 trong thời gian đó mình không cho phép thành viên đăng bài , giờ thì Tạp Chí SEO nó vào top 10 Google từ khóa có dấu rồi , bài viết cũng không được nhiều
Nay chính thức mở rộng cộng đồng này vươn xa hơn em cho phép thành viên đăng ký và đăng tin tức về SEO
Mục đích của website này mình muốn phát triển nó thành một cộng đồng đưa tin về SEO và Marketing nhanh nhất Việt Nam , để giúp mọi người có thể nhanh chóng có những tin mới nhất nhanh nhất ...
Tất cả thành viên có thể đăng tin và chia sẻ kinh nghiệm SEO của bản thân cho mọi người , mình sử dụng Wordpress để làm trang , tất cả các bài viết trên đây đều do mình lựa chọn kiểm duyệt nghiêm ngặt để không bị trùng nội dung hay đăng tin bậy bạ tạp nham hoặc đã có từ lâu rồi hay tin không theo kịp thời đại
Mong rằng mọi người sẽ chung tay cùng phát triển nó , đây không phải là một trang web thu phí và nó nhắm mục đích đưa tin cho cộng đồng là chủ yếu ...
Các bạn cũng có thể lấy các tin từ nước ngoài rồi dịch nó ra , nhớ rằng là kèm hình ảnh đầy đủ sắp xếp bài viết đẹp mắt mới được kiểm duyệt để hiển thị nhé
Quảng cáo như nào thì phù hợp nhỉ ? dạ thưa ở cuối các bài viết bạn có thể ghi [Nguồn : domain.com] bạn chỉ được điền như vậy thôi để tránh việc spam kiếm backlink tràn lan -> chỉ được phép quảng cáo trang web như ở trên để người đọc có thể biết bài viết đó được viết từ ai và trang web của người viết bài đó là gì..
Các bạn cũng đừng quá thất vọng vì ngay ở phần giới thiệu tác giả của mỗi bài viết bạn được phép chèn backlink vào trong hồ sơ và hiển thị ngay dưới cùng mỗi bài ...
_________
Mong rằng sự đóng góp của bạn có thể giúp cho cộng đồng chúng ta có một nơi cập nhật tin tức nhanh chóng và bổ ích về SEO MARKETING ONLINE
Website : seo.dawebz.net

KenLilBoiz

CEO DAWEBZ Chuyên Gia Dịch Vụ Trực Tuyến
Được Like
327
uppp lên cho mọi người vào cùng <3

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf