Cùng chia sẻ diễn đàn xenforo của mem vnxf nào

guco

Private
Được Like
4
có vẻ gian nan quá các bác nhỉ, nhiều diễn đàn bị xóa rồi, không còn hoạt động nữa. Có vẻ việc duy trì hơi bị đuối

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
có vẻ gian nan quá các bác nhỉ, nhiều diễn đàn bị xóa rồi, không còn hoạt động nữa. Có vẻ việc duy trì hơi bị đuối
cộng đồng XF việt nam dạo này trầm quá, không sôi nổi như bên nước ngoài.
Khoảng 2 năm trước thì phong trào xenforo còn nhiệt

f0rest

MasterCorporal
Được Like
198
cộng đồng XF việt nam dạo này trầm quá, không sôi nổi như bên nước ngoài.
Khoảng 2 năm trước thì phong trào xenforo còn nhiệt
ở bên nước ngoài bây giờ XF vẫn còn nhiệt à bợn bandit~~

f0rest

MasterCorporal
Được Like
198
mình thấy còn nhiệt đó chứ, ngày mấy trăm bài viết + comment trên XenForo Community :D
Uh, cơ bản ở VN bây giờ MXH lên ngôi rồi nên cũng dễ hiểu cho tình trạng của diễn đàn truyền thống :)

secpol

MasterCorporal
Được Like
134
Theo mình thì mạng xã hội nó như cái của hàng thôi còn web và forum nó mới là cái nhà của mình. Muốn chúng nó phát triển thì phải cần định hướng rõ ràng và nhân sự tâm huyết.

Gls: mình đang muốn build lại cái homepage cho cái trang trong chữ ký. Mục đích là muốn biến thành 1 site tin tức. Ae nào có ý tưởng về style cho lĩnh vực sức khỏe không nhỉ?

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
Theo mình thì mạng xã hội nó như cái của hàng thôi còn web và forum nó mới là cái nhà của mình. Muốn chúng nó phát triển thì phải cần định hướng rõ ràng và nhân sự tâm huyết.

Gls: mình đang muốn build lại cái homepage cho cái trang trong chữ ký. Mục đích là muốn biến thành 1 site tin tức. Ae nào có ý tưởng về style cho lĩnh vực sức khỏe không nhỉ?
Inbox mình nhé

f0rest

MasterCorporal
Được Like
198

bạn tham khảo: https://bit.ly/2YfUZGH

f0rest

MasterCorporal
Được Like
198
Web của mình https://vnthongtin.com/ ko được pro như mọi người, mong nhận được nhiều ý kiến đóng góp từ các bạn. Xin cảm ơn!
E thấy web bác thành viên có ít và lượng content không nhiều nhưng vẫn đặt đc Adsense, Bác đăng ký như nào mà đặt đc Adsense đấy ạ. Chỉ e cách đc k bác.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom