Help Cùng nhau hợp tác adsense

trinhgsm

Corporal
Được Like
78
Hôm nay tự nhiên mình có 1 ý tưởng hơi kỳ là hợp tác với tất cả các bạn nào có tài khoản adsense mỗi ngày vào từng site kic ads cho nhau 1 kic ,vâng chỉ 1 kic 1 site thôi . Trong khi đó nếu kic liên tục trong 1 tháng ta sẽ được những lượt truy cập thật ,có 1 back link chất lượng từ vnxf . . . suy nghĩ thử xem nhé

• Like
Reactions: THB

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Hình như trò này là "RỦ NHAU ĐI TRỐN" thấy nhiều bác đã làm, từng làm và cố gắng làm,...
Nhưng cuối cùng thành ra cả đám "RỦ NHAU ĐI CHẾT"
Hơi bị đau tim rofl~~
Không biết bác có cao kiến gì để cả đám không chết không ạ?
P/S: Mà cái khoản back link từ vnxf ở đâu ra hay vậy bác?

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Hôm nay tự nhiên mình có 1 ý tưởng hơi kỳ là hợp tác với tất cả các bạn nào có tài khoản adsense mỗi ngày vào từng site kic ads cho nhau 1 kic ,vâng chỉ 1 kic 1 site thôi . Trong khi đó nếu kic liên tục trong 1 tháng ta sẽ được những lượt truy cập thật ,có 1 back link chất lượng từ vnxf . . . suy nghĩ thử xem nhé
ý của bác ko kỳ đâu. Nhưng không khả thi. Nhiều người đã từng làm và như bác @Jindo_Katori nói.
bác vào đây nhé. chủ yếu chia sẻ kinh nghiệm chơi GÀ thôi.
https://www.facebook.com/groups/181970655494108/

trinhgsm

Corporal
Được Like
78
vâng nếu mà như thế thì không lên ngu tập thể
Hình như trò này là "RỦ NHAU ĐI TRỐN" thấy nhiều bác đã làm, từng làm và cố gắng làm,...
Hơi bị đau tim rofl~~
cái back link nếu bạn cài alexa thì sẽ biết

• Like
Reactions: THB

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Cái alexa mình thấy ảo value ra
Ví dụ bác kiểm tra thử 1 thằng TOP 26 Viêt Nam (quá khủng luôn chứ gì nữa) thế mà gần như đếu có ma nào onl ? : http://www.alexa.com/siteinfo/mangbongda.net
À tiện thể về back link... sáng giờ đang ngồi học cái này...
Back link chỉ có các SẾP đặt mới được dofollow thôi bác nhé 8=)
Chứ còn bác đặt cả nghìn cái cũng nofollow hết (nên các sếp cho bác add link thoải mái là thế) rofl~~. Người ta có click thì coi như bác được thêm 1 cái traffic. Nếu cần traffic thì bác cứ spam facebook như kiểu giật gân, ngôn tình hay hậu duệ mặt trời ấy cho nhanh => 1 link chắc cú cũng được vài trăm đến vài nghìn click mỗi ngày. Mà cũng khỏi làm các Sếp bực mình nod~~
Cho bác cái hình dofollow & nofollow minh họa:

Sửa lần cuối:

trinhgsm

Corporal
Được Like
78
Cái alexa mình thấy ảo value ra
Ví dụ bác kiểm tra thử 1 thằng TOP 26 Viêt Nam (quá khủng luôn chứ gì nữa) thế mà gần như đếu có ma nào onl ? : http://www.alexa.com/siteinfo/mangbongda.net
À tiện thể về back link... sáng giờ đang ngồi học cái này...
Back link chỉ có các SẾP đặt mới được dofollow thôi bác nhé 8=)
Chứ còn bác đặt cả nghìn cái cũng nofollow hết (nên các sếp cho bác add link thoải mái là thế) rofl~~. Người ta có click thì coi như bác được thêm 1 cái traffic. Nếu cần traffic thì bác cứ spam facebook như kiểu giật gân, ngôn tình hay hậu duệ mặt trời ấy cho nhanh => 1 link chắc cú cũng được vài trăm đến vài nghìn click mỗi ngày. Mà cũng khỏi làm các Sếp bực mình nod~~
Cho bác cái hình dofollow & nofollow minh họa:
View attachment 10457
không hiểu ý bạn nhiều lắm nhưng với mình làm seo thì nên tin tưởng vào 1 công cụ nào đấy để mình phấn đấu
lưu ý : alexa được nhiều và rất nhiều người tin dùng

vntoday007

Corporal
Được Like
97
Hơi bị đau tim rofl~~
Chuẩn là đúng bài bác nói đó =)) cách đây 1 2 năm các thánh mới chơi hay làm trò mèo này và đúng bài =))
Chủ thớt nên bỏ ý định đó đi :D

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
ý của bác ko kỳ đâu. Nhưng không khả thi. Nhiều người đã từng làm và như bác @Jindo_Katori nói.
bác vào đây nhé. chủ yếu chia sẻ kinh nghiệm chơi GÀ thôi.
https://www.facebook.com/groups/181970655494108/
Chuẩn là đúng bài bác nói đó =)) cách đây 1 2 năm các thánh mới chơi hay làm trò mèo này và đúng bài =))
Chủ thớt nên bỏ ý định đó đi :D
Oy... có nhiều bác từng tham gia hội "RỦ NHAU ĐI TRỐN" quá nhỉ :=D ? Nói cho các bác 1 bí mất chứ sếp @THB ngày xưa cũng định lập hội này đấy ... bandit~~

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
không hiểu ý bạn nhiều lắm nhưng với mình làm seo thì nên tin tưởng vào 1 công cụ nào đấy để mình phấn đấu
thời buổi này seo ai dùng nó nữa mà tin hả bác @trinhgsm? Alexa xem cho vui.:=D
bây giờ pr của gg cũng bỏ. Đa số đánh giá theo DA,PA nhé,
Còn seo mà bác nói tin vào 1 công cụ thì gg nó cho bác lên đường vào sainbox chơi nhé.
Chẳng có cái tool nào hoàn hảo, chỉ phụ cho SEOER trong công việc tí thôi.

vntoday007

Corporal
Được Like
97
:D bác à, seo phải tin vào chính mình chứ chẳng có công cụ nào đo lường được cả, còn cái vấn đề nữa là bác SEO top thì cũng phải đạt được cái đích bác đề ra chứ ví dụ là bán được nhiều hàng, khách nhiều, view nhiều,... và nghiễm nhiên khi bác đạt đc cái bác muốn thì bác chẳng quan tâm tới chỉ số nào cả :D nói thật là alexa cheat dễ nhất đó =))

vntoday007

Corporal
Được Like
97
thời buổi này seo ai dùng nó nữa mà tin hả bác @trinhgsm? Alexa xem cho vui.:=D
bây giờ pr của gg cũng bỏ. Đa số đánh giá theo DA,PA nhé,
Còn seo mà bác nói tin vào 1 công cụ thì gg nó cho bác lên đường vào sainbox chơi nhé.
Chẳng có cái tool nào hoàn hảo, chỉ phụ cho SEOER trong công việc tí thôi.
PA, DA cũng là một chỉ số do thằng MOZ nó tạo ra, cũng bình thường thôi bác. Em thì quan tâm tới cái mình muốn có thôi.

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
:D bác à, seo phải tin vào chính mình chứ chẳng có công cụ nào đo lường được cả, còn cái vấn đề nữa là bác SEO top thì cũng phải đạt được cái đích bác đề ra chứ ví dụ là bán được nhiều hàng, khách nhiều, view nhiều,... và nghiễm nhiên khi bác đạt đc cái bác muốn thì bác chẳng quan tâm tới chỉ số nào cả :D nói thật là alexa cheat dễ nhất đó =))
Bác có kinh nghiệm có thể share 1 ít cho anh em học hỏi được không ạ ?

Pham Hue

Private
Được Like
1
Chia sẻ kinh nghiệm cheat đi bác

vntoday007

Corporal
Được Like
97
Chia sẻ kinh nghiệm cheat đi bác
Cứ tool mà dã, kiếm sock hay ssh đa quốc gia đảm bảo xuống rank alexa quốc tế nhanh như gió :v còn muốn giảm ở quốc gia nào đó thì kiếm hàng quốc gia đó mà dã giggle~~ còn ở quốc gia VN thì đa số đặt pop hoặc là câu view qua face :v đó là em biết vậy còn có bài viết của 1 pro trước đây còn dã man hơn nên hỏi bác ý có thể bác ý sẽ làm bạn thỏa mãn http://vnxf.vn/cac-chieu-lua-dao-doc-quyen.t6532.html#post-32873

Note: Em không chơi cheat nhá còn tool về mấy cái này thì không thiếu đâu ạ.

trinhgsm

Corporal
Được Like
78
Cứ tool mà dã, kiếm sock hay ssh đa quốc gia đảm bảo xuống rank alexa quốc tế nhanh như gió :v còn muốn giảm ở quốc gia nào đó thì kiếm hàng quốc gia đó mà dã giggle~~ còn ở quốc gia VN thì đa số đặt pop hoặc là câu view qua face :v đó là em biết vậy còn có bài viết của 1 pro trước đây còn dã man hơn nên hỏi bác ý có thể bác ý sẽ làm bạn thỏa mãn http://vnxf.vn/cac-chieu-lua-dao-doc-quyen.t6532.html#post-32873

Note: Em không chơi cheat nhá còn tool về mấy cái này thì không thiếu đâu ạ.
đó không phải là sự thật

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát