Help Đăng bài không cần đăng nội dung

sky thanh

Gefreiter
Được Like
16
Mấy bác cho cho e hỏi là có cách nào mà đăng bài không cần đăng nội dung không ạ ... Tại bình thường mà không có nội dung thì nó ko cho đăng bài mới.
Có cách nào tắc hoặc xóa phần nhập nội dung của xenforo. Mấy bác giúp e với ạ. Thanks mấy bác

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
Mấy bác cho cho e hỏi là có cách nào mà đăng bài không cần đăng nội dung không ạ ... Tại bình thường mà không có nội dung thì nó ko cho đăng bài mới.
Có cách nào tắc hoặc xóa phần nhập nội dung của xenforo. Mấy bác giúp e với ạ. Thanks mấy bác
phải custom riêng b à. inbox mình nếu b thực sự cần, có phí nhé.

dinhphucv

Sergeant
Được Like
265
Ơ đăng tiêu đề không hở, hơi ngộ à inlove~~

sky thanh

Gefreiter
Được Like
16
E đã tìm đc cách rồi ạ... Cảm ơn các bác nhiều ạ

onlyonelove

MasterCorporal
Được Like
213
Mấy bác bác nào cũng muốn giúp có phí hết vậy. Vnxf giờ vào thấy nội dung nhàm chán hơn. Thiết nghĩ nhiu cái đơn giản nên chia sẻ để mọi người họ hỏi

dinhphucv

Sergeant
Được Like
265
Thật ra cũng không có gì xấu, mỗi thời mỗi khác, ngày xưa cái gì cũng được share FREE cả, giờ thì khác rồi. Diễn đàn ngày xưa rất thịnh, lượng người dùng đông đảo, team BQT cũng rất chăm hỗ trợ mem nhưng giờ Facebook nó lên quá, lượng người dùng diễn đàn tụt thê thảm, kiếm xiền từ diễn đàn cũng khó hơn nên cũng không mặn mà nữa. Ví dụ thôi chứ nhiều lí do lắm. Hồi xưa xây dựng cái diễn đàn tèo tèo, cũng chả chăm post mấy mà 1 tháng lên được 1k mem, cũng chả phải spam link facebook, giờ thì mốc mỏ chắc gì đã lên :))

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian
Top Bottom