Đăng ký mua License Xenforo

pdinh97qng

MasterCorporal
Được Like
225
Vậy mà ko chỉ giúp bà con sao mua đc100$ đi @pdinh97qng
mình mua lại license đã sử dụng bạn à, hôm bữa có người bán còn 3 tháng 60 $ mình gia hạn thêm 40$ là 100$ 1 năm 3 tháng. Mua lại của người ta, sau này muốn bán lại là phải đưa cả email + account xenforo cho người ta.
Bạn mua trực tiếp từ xenforo thì sẽ được 1 lần bán lại!!! (cơ mà nếu mua nhóm thì phải mua = 1 tài khoản, sau 3 tháng rồi chuyển lại cho từng người, nên cũng không bán lại được)

thuandtp

Gefreiter
Được Like
48
mình mua lại license đã sử dụng bạn à, hôm bữa có người bán còn 3 tháng 60 $ mình gia hạn thêm 40$ là 100$ 1 năm 3 tháng. Mua lại của người ta, sau này muốn bán lại là phải đưa cả email + account xenforo cho người ta.
Bạn mua trực tiếp từ xenforo thì sẽ được 1 lần bán lại!!! (cơ mà nếu mua nhóm thì phải mua = 1 tài khoản, sau 3 tháng rồi chuyển lại cho từng người, nên cũng không bán lại được)
Lúc đầu mình cũng suy nghĩ theo hướng này. Mà tìm hoài không thấy ai bán lại lic để mình mua rồi gia hạn hết. Mình chưa mua lic lần nào nhưng mình nghĩ mua 11 cái là dùng 1 tài khoản Paypal hoặc Visa để thanh toán thôi chứ vào khai báo thông tin cho từng lic thì sẽ khai riêng của từng người
Không biết có phải vậy không nữa?

pdinh97qng

MasterCorporal
Được Like
225
Lúc đầu mình cũng suy nghĩ theo hướng này. Mà tìm hoài không thấy ai bán lại lic để mình mua rồi gia hạn hết. Mình chưa mua lic lần nào nhưng mình nghĩ mua 11 cái là dùng 1 tài khoản Paypal hoặc Visa để thanh toán thôi chứ vào khai báo thông tin cho từng lic thì sẽ khai riêng của từng người
Không biết có phải vậy không nữa?
Bạn phải tạo một tài khoản customer trước (không phải tài khoản trên diễn đàn) sau đó bạn mua 11 cái, 11 cái này sẽ được đính vào tài khoản đó. Không chia ra được đâu :)

• Like
Reactions: THB

thuandtp

Gefreiter
Được Like
48
À vậy hả?
Vậy chắc mua riêng rồi hả?
Xong
Bạn phải tạo một tài khoản customer trước (không phải tài khoản trên diễn đàn) sau đó bạn mua 11 cái, 11 cái này sẽ được đính vào tài khoản đó. Không chia ra được đâu :)

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
thế vnxf có tài khoản rồi. dăng ký thêm 11 domain là ok.

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
không thấy ai quan tâm nữa ta?
mấy bác share lên fb cho nhiều người biết nha.

thuandtp

Gefreiter
Được Like
48
Chắc SG @muapho nhé. Vì đa số ở Xì Gòn. Ai ở xa thì tin tưởng bác @THB đăng ký mua xong gửi thông tin cho đồng chí đó :D
Tôi nghĩ vậy

thuandtp

Gefreiter
Được Like
48
không thấy ai quan tâm nữa ta?
mấy bác share lên fb cho nhiều người biết nha.
Lâu lắm rồi tôi ko còn biết fb là gì mới ác chứ
Ai còn dùng fb thì share như bác @THB nói nhé
Điểm danh ngày 22/3/2016 có 3 đồng chí thiết tha mua: @thuandtp @Shinji @muapho (nếu 3 đồng chí này mua coi như còn 130$/1lic giảm được 10$). Keke
PS: bác @muapho post lại thông tin để Mod cập nhật ở #1 nhé
Hóng tiếp đây

• Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]