Đánh Giá Diễn Đàn Dành Cho Sinh Viên

dinhnhan

Corporal
Được Like
104
Hiện tại mình đang phát triển diễn đàn dành cho sinh viên. mình chỉ là đam mê và tìm hiểu trên mạng rồi vọc vạch thôi. style của mình đang dùng là được chỉnh sửa chút ít từ style vxf được down trên mạng. vì là ko phải dân code nên em mới đăng vào đây mong các pro chỉ giáo, và cho em vài nhận xét và góp ý, cái nào cần, cái nào ko cần, để em tham khảo và đưa vào áp dụng. em xin chân thành cảm ơn ạ.

demo online: http://sanchoisv.com/forums/

tải xuống.png

dinhnhan

Corporal
Được Like
104
ko nên làm vì giờ sv toàn face. Mình đã chinh chiến dạng này từ 2006 đến giờ đóng cửa rồi.
mình làm chủ yếu vọc vạch, học hỏi thôi. với lại mình cũng có chuyên về cái gì đâu nên cũng ko biết làm về lĩnh vực gì nữa nên làm sinh viên cho dể. cơ mà bác thấy forum của em như thế đã ổn chưa nhỉ?

dinhnhan

Corporal
Được Like
104
các cao thủ vào cho em vài nhận xét nữa với, và cần phải thêm gì nữa ko ạ

Leafa

SEO Guy
Được Like
172
Style này giống cái VXF custom lại nhỉ :) Dù sao cũng chúc thớt thành công.
Góp ý là cái Footer màu hơi tối. Nhìn hơi lóa mắt chút bạn ạ. Lên cho màu đồng bộ chút, thử màu xanh như bên trên coi sao bạn :D

dinhnhan

Corporal
Được Like
104
Style này giống cái VXF custom lại nhỉ :) Dù sao cũng chúc thớt thành công.
Góp ý là cái Footer màu hơi tối. Nhìn hơi lóa mắt chút bạn ạ. Lên cho màu đồng bộ chút, thử màu xanh như bên trên coi sao bạn :D
style vxf chứ còn đâu nữa bác. cảm ơn bác đã góp ý em sẽ chỉnh sữa. mà bác là chuyên gia SEO phải ko? cho em hỏi chút luôn là sao google web tool nó ko truy cập được robots.txt của em bác nhỉ?

Leafa

SEO Guy
Được Like
172
style vxf chứ còn đâu nữa bác. cảm ơn bác đã góp ý em sẽ chỉnh sữa. mà bác là chuyên gia SEO phải ko? cho em hỏi chút luôn là sao google web tool nó ko truy cập được robots.txt của em bác nhỉ?
Bác gõ domain/robots.txt được là nó vào được mà :) Bác xem Google nó báo cụ thể ra sao!

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom