Đánh giá website fifavn.org

Vin696

Gefreiter
Được Like
48
Cũng chả hiểu, mặc định xenforo là cứ hình cỡ nào nó cũng resize lại hết á, ko rõ là làm sao để nếu hình chỉ thumnail khi lớn hơn khung post nhỉ? Nhất là hình được link vào, ko phải attached.

• Like
Reactions: THB

kieudai91

Private
Được Like
16
trang của bạn ấn tượng quá, phấn đấu làm ra đk ít nhất một site như của chủ top

avehouse

Private
Được Like
1
Một thời đam mê FiFa, PES giờ thì bớt nhiều rùi. Chắc là già rồi :(

• Like
Reactions: THB

Cyentruk

Gefreiter
Được Like
102
Hello ae, hôm nay ngứa tay làm 1 style tự chế chuẩn bị cho mùa giải mới phiên bản FIFA 17 sẽ ra mắt vào tháng 9 này.

Link: http://fifavn.org

Ae ghé quá coi chút xem có gì zui hông? :v

Xen Porta 2:

Phần bình luận bài viết:

KenLilBoiz

CEO DAWEBZ Chuyên Gia Dịch Vụ Trực Tuyến
Được Like
363
rất thích cách bác này sáng tạo style (Y) ... nhưng tốc độ tải trang mình vẫn không ưng ý lắm , phải chăng là bác nhồi nhét quá nhiều vào một khoảng nào đó chăng T_T cải thiện cho trải nghiệm người dùng nữa thì tuyệt

vutrong

Corporal
Được Like
96
style cũ của bác đâu rồi share em sài với ạ!

vutrong

Corporal
Được Like
96
ông làm sao mà khi vào forum nó tự vào trang chủ luôn vậy ví dụ như giờ tôi muốn vào fsharegame.com nó tự vào fsharegame.com/portal đó ông

Cyentruk

Gefreiter
Được Like
102
Hi ae VNXF! Mình vừa mới design tiếp style mới cho forum để chuẩn bị chào đón FIFA 17 sắp ra mắt vào tháng 9 tới. Vì mình theo style đồ họa chính của game nên mới có màu sắc như vậy.

Nhận tiện thấy VNXF đang share cái addon Soccer Betting Game mình cũng show luôn. Cái này mình dùng cũng đc 2 năm nay rồi (phải co tokken Xenforo bản quyền mới dùng full đc).

Mời ae ghé thăm http://fifavn.org để xem thêm các mục bài viết, portal nhé ...

Giữ lời hứa với @vutrong, mình sẽ share style FIFAVN 16 như hình ảnh ở Post#1 trong tuần tới đây. :D

Chúc ae 1 mùa EURO vui vẻ. :v

Sửa lần cuối:

TD2308

Corporal
Được Like
116
Em tham khảo bên trang bác, cũng việt hóa được kha khá rồi.
Góp ý với bác là cái userbar trên cùng, mấy biểu tượng font awesome (hội thoại, thông báo, thoát...) chỉnh màu sáng lên 1 tí nữa yn~~

TD2308

Corporal
Được Like
116
@Cyentruk trang bác có cái tạo table hay hay, làm sao để thêm cái này vậy?

Cyentruk

Gefreiter
Được Like
102
Hi,
Mình muốn share style FIFAVN 16 như post#1 cho ae forum, tuy nhiên mình chưa biết cách làm thế nào export hình ảnh theo thư mục cho đầy đủ, nhanh và hiệu quả. Vì mình có sử dụng cả font-awesome rồi hình ảnh ở 1 số nơi mà bây giờ mình ko nhớ chính xác là ở những đâu. Ae có kinh nghiệm export style hướng dẫn mình với. @datdaik000

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
Hi,
Mình muốn share style FIFAVN 16 như post#1 cho ae forum, tuy nhiên mình chưa biết cách làm thế nào export hình ảnh theo thư mục cho đầy đủ, nhanh và hiệu quả. Vì mình có sử dụng cả font-awesome rồi hình ảnh ở 1 số nơi mà bây giờ mình ko nhớ chính xác là ở những đâu. Ae có kinh nghiệm export style hướng dẫn mình với. @datdaik000
cái này phải làm thủ công thôi bạn, mình làm style xác định share thì mình làm từ đầu bạn à :D Nghĩa là gom tất cả các file cần thiết về host và làm, còn nếu làm như bạn thì chỉ có cách là sửa đường dẫn thôi :D

Cyentruk

Gefreiter
Được Like
102
Xin chào các ae VNXF, lâu lắm mới quay trở lại đây xem ae các forum khác tình hình ra sao trước sự bành trướng của facebook, trang fifavn.org của mình cũng ko nằm ngoại lệ, giờ đây chủ yếu các thành viên đều thảo luận trên Group của FIFAVN, lâu lâu mới có người vào forum comment.

Tuy nhiên do đặc điểm riêng của forum mình hay tổ chức giải đấu FIFA cho thành viên nên forum vẫn phải giữ và còn đất sống :D

Như truyền thống, hàng năm, cứ mỗi 1 mùa game mới ra mắt là FIFAVN lại thay áo, màu sắc theo chủ đề của game. FIFA 18 sắp ra mắt và xin gửi tới ae VNXF thiết kế giao diện mới nhất của FIFAVN.

Cảm ơn ae đã đọc qua bài này.

Trang Forum

Trang chủ XenPorta 2

Trang Article

Giao diện phần bình luận

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro