Đầu năm hỏi xíu về ban nick

balabum

Gefreiter
Được Like
43
Thật ra là không biết post vào đâu, nên mạn phép post ở đây
nhìn cái avatar thì quen quen nhỉ, @ismartcom005 sống lại với nick này
thật ra BQT cũng không ban nick nhưng mình chỉ thắc mắc nếu có gì thì chia sẽ với nhau, công nhận cái này BQT hay :D,

Nick mới access bình thường, nhưng nick cũ @ismartcom005 khi đăng nhập load rất lâu, mở topic cũng lâu, post cũng lâu, loading time chắc có khi time out luôn =)).

Mình đã dùng private browsing, đi qua các nơi các nhau để post và dùng cả 3G lẫn IP từ Malay, Sin =)) mà vẫn chung tình trạng.

Không biết BQT đã ban thế nào nên mạn phép hỏi để mốt sau này còn xài , 1 kiểu ban rất ức chế :D

• Like
Reactions: THB

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Có ban nick đâu mà biết.
Lâu quá ko thấy tưởng quên vnxf luôn rồi.
Để tối xem lại thử thế nào? Bây giờ đang dùng điện thoại.
Cảm ơn lời khen của e. BQT vnxf cùi cùi dân dã, đầy tớ của mem thôi e. Ko hay ho gì đâu. E khen hơi quá.

Blue

Founder
Thành viên BQT
Được Like
1,529
Như vậy là hên xui rồi, anh tìm hoài mà không hề thấy khóa hay gì khác ở nick ismart. Ai nói công nghệ, các thuật toán không có hên xui là sai lầm =))

Cyentruk

Gefreiter
Được Like
102
Cái này bạn chọn edit 1 user nào đó rồi chọn discourage ip là đc. Trong phần mô tả có ghi rõ đó. Nó sẽ làm người bị edit nản ko muốn vào forum mặc dù ko hề bị ban.

BQT có thể kiểm tra list Discourage IP xem có bị lẫn ip của ai đó ko.

balabum

Gefreiter
Được Like
43
Cái này bạn chọn edit 1 user nào đó rồi chọn discourage ip là đc. Trong phần mô tả có ghi rõ đó. Nó sẽ làm người bị edit nản ko muốn vào forum mặc dù ko hề bị ban.

BQT có thể kiểm tra list Discourage IP xem có bị lẫn ip của ai đó ko.

Như vậy là hên xui rồi, anh tìm hoài mà không hề thấy khóa hay gì khác ở nick ismart. Ai nói công nghệ, các thuật toán không có hên xui là sai lầm =))

e thề :D, e hiện đang di chuyển giữa Sin và Malay =)) dùng 4G, Internet của Sin và Malay đều ăn chưởng.
qua đây mới thấy, VN mình làm outsource cho chúng nó hưởng ;(, nó có hợp đồng, mình làm cho nó, nó hưởng chắc mấy lần tiền trả cho mình ;(

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom