Đề nghị các thành viên lên làm Mod

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
đồng ý thì đc. chứ "đồn ý" thì ko. hiii

tri78

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
327
VNXF tuy mới ra nhưng có sự lan tỏa cực tốt, đó là tín hiệu vui. Mình xét thấy cần thêm 3 yếu tố nữa:
1. Chiến lược dài hơi: Mình chưa thấy 1 biểu hiện rõ nét về cái này (có thể BQT đã có chủ ý :D ).
2. Văn phong: Cái này mình nói ra có thể 1 số anh em sẽ cho rằng forum kỹ thuật không quá câu nệ, nhưng văn phong là bộ mặt đánh giá về forum. Chả ai muốn nhìn cái diễn đàn mà viết sai chính tả (kể cả Admin, Smod...) Kiến nghị BQT nên tìm 1 ông nào khá khoản này, cấp quyền cho họ chỉnh sửa văn phong, chính tả cho hoàn thiện.
3. Ứng cứu sự cố: Vài lần mình thấy 1 số thành viên khiếu kiện, thậm chí xích mích nhẹ nhưng anh em quản lý ứng cứu chậm và thiếu chuyên nghiệp, vụ này nên cần 1 người có khả năng, tốt nhất là người lớn tuổi.
....
Lời góp ý thường khó nghe, mong forum phát triển tốt, tạo chỗ dựa cho anh em :D

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
thanks bác @tri78 đã có ý kiến đóng góp.
1. Đang lên kế hoạch. nhưng vẫn còn lu bu. hiii.
2. Sẽ cố gắng hơn trong thời gian tới. Hồi kia cũng học môn văn dạng nhất nhì lớp đấy chứ. Mà xếp từ dưới xếp lên. hii.Nhiều khi mình dùng điện thoại gõ chữ này nhảy ra chữ kia. Ae hiểu nhau và chỉnh sửa từ từ. Rồi nó quen. :=D
3. Tranh cãi là chuyện bình thường. Khiếu kiện tùy theo trường hợp thôi bác. Mình cố gắng giải quyết ổn thỏa nhất có thể. Còn việc mem phản ảnh việc làm ăn của các ae làm styles, addon... thì mình chịu. Đó là cách chọn của mỗi người thôi. Mình ko thể biết hay ép họ làm như thế này như thế kia đc.
Xin cảm ơn tất cả ae ủng hộ vnxf. Rất mong nhận đc nhiều ý kiến đóng góp để vnxf ngày càng hoàn thiện hơn.

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Ngồi đọc hết 3 trang bầu cử quốc hội của các bác cũng mỏi đấy
Nhân tiện gửi lời chúc mừng các bác được đề cử lên MOD nhé :=D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Người đăng Chủ đề tương tự Diễn đàn Trả lời Ngày đăng
THB Announcements 3

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2