Diễn đàn rao vặt mới, mời anh em vào đăng tin

mai thanh

MasterCorporal
Được Like
175
Chào các bạn. Mình mới xây dựng website: raovatdongnai.vn - Diễn đàn rao vặt uy tín tại Đồng Nai và Biên Hòa. Kính mời anh em xem qua, góp ý gì thêm để mình hoàn thiện hơn cho phù hợp, rất mong a e làm diễn đàn trước về rao vặt rồi cho mình những đóng góp hữu ích, rất cảm ơn anh em

Link: http://raovatdongnai.vn
Nhân tiện đây cũng cảm ơn a Bình (T.H.B) đã giúp em hoàn thiện nó. Thanks anh

cuongcongnghe

Private
Được Like
7
Tương lai của mô hình diễn đàn rao vặt sẽ đi về đâu khi mà mạng xã hội và các trang thương mại điện tử lớn bành trướng :(

dhot5hui

Gefreiter
Được Like
54
Tương lai của mô hình diễn đàn rao vặt sẽ đi về đâu khi mà mạng xã hội và các trang thương mại điện tử lớn bành trướng :(
Hi, nó chỉ bổ trợ cho sự phát triển tưng tác cộng đồng thôi - không còn sự ưu ái độc quyền như xưa nữa. Phải kể đến TruongXua.vn, ai rồi cũng khác ^^

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
rao vặt giờ cũng vất vả, khi mấy ông lớn như shopee, lazada, tiki... chiếm hết thị phần. heee

nguyenminh1590

Private
Được Like
2
Web của bạn khi hover vô mấy tin bài viết mới, nó giật liên hồi. Nhìn trung web đẹp!

songiada

Private
Được Like
2
Hi, nó chỉ bổ trợ cho sự phát triển tưng tác cộng đồng thôi - không còn sự ưu ái độc quyền như xưa nữa. Phải kể đến TruongXua.vn, ai rồi cũng khác ^^

Bạn nói đúng đó nhưng diễn đàn vnxf ngày nào cũng 3000 ngàn a e online tất nhiên nội dung cần cho a e thì a e vẫn ghé hằng ngày thôi. Nội dung trên face thật tào lao như đống hỗ lỗn

guco

Private
Được Like
4
diễn đàn của các bác đơn giản nhìn dịu mắt, ít hình nên cũng nhẹ nữa. Mà nên cho thuê thêm banner để cho có kinh phí duy trì các nữa

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom