Dữ liệu DDoS (Distributed Denial of Service) bất hợp pháp

Binvnhehe999

MasterCorporal
Được Like
24
Thông tin mà mình nhận được "Tuy nhiên, dựa trên thông tin bạn cung cấp, có thể đây là một cuộc tấn công DDoS (Distributed Denial of Service) hoặc một cuộc tấn công liên quan đến dữ liệu bất hợp pháp được gửi đến website của bạn.

Cụ thể, đoạn văn bạn đưa ra trông giống như một chuỗi ký tự không hợp lệ và không có ý nghĩa gì, có thể là một phần của cuộc tấn công. Các cuộc tấn công DDoS thường nhằm tạo ra một lưu lượng truy cập lớn đến website, gây quá tải máy chủ và khiến website trở nên không thể truy cập được cho người dùng bình thường"

Họ gửi những từ sau

"对成会可主发年动同工也能下过子说产种面而方后多定行学法所民得经十三之进着等 对成会可主发年动同工也能下过子说产种面而方后多定行学法所民得经十三之进着等 对成会可主发年动同工也能下过子说产种面而方后多定行学法所民得经十三之进着等 对成会可主发年动同工也能下过子说产种面而方后多定行学法所民得经十三之进着等 对成会可主发年动同工也能下过子说产种面而方后多定行学法所民得经十三之进着等 对成会可主发年动同工也能下过子说产种面而方后多定行学法所民得经十三之进着等 对成会可主发年动同工也能下过子说产种面而方后多定行学法所民得经十三之进着等 对成会可主发年动同工也能下过子说产种面而方后多定行学法所民得经十三之进着等 对成会可主发年动同工也能下过子说产种面而方后多定行学法所民得经十三之进着等 对成会可主发年动同工也能下过子说产种面而方后多定行学法所民得经十三之进着等 对成会可主发年动同工也能下过子说产种面而方后多定行学法所民得经十三之进着等 对成会可主发年动同工也能下过子说产种面而方后多定行学法所民得经十三之进着等 对成会可主发年动同工也能下过子说产种面而方后多定行学法所民得经十三之进着等"

ở khung chat của website mình và sau đó website mình bị sập! Và giao diện bị lỗi nặng ạ , vậy có cách cắm các ký tự này không ạ

saomaiaudio

MasterCorporal
Được Like
152
Bác bị tấn công ddos rồi, bác check ip những truy cập lớn về web xem từ đâu, rồi chặn ip đó, cài Firewall cho web,...

ngovancanbn

MasterCorporal
Được Like
79
Bật cloudflare => kiểm tra IP nào truy cập số lượng lớn=> Block mẹ country IP đó luôn.

Binvnhehe999

MasterCorporal
Được Like
24
Bật cloudflare => kiểm tra IP nào truy cập số lượng lớn=> Block mẹ country IP đó luôn.
Còn việc Họ gửi những từ sau khiến giao diện Website của mình bị lỗi nặng ạ

"对成会可主发年动同工也能下过子说产种面而方后多定行学法所民得经十三之进着等 对成会可主发年动同工也能下过子说产种面而方后多定行学法所民得经十三之进着等 对成会可主发年动同工也能下过子说产种面而方后多定行学法所民得经十三之进着等 对成会可主发年动同工也能下过子说产种面而方后多定行学法所民得经十三之进着等 对成会可主发年动同工也能下过子说产种面而方后多定行学法所民得经十三之进着等 对成会可主发年动同工也能下过子说产种面而方后多定行学法所民得经十三之进着等 对成会可主发年动同工也能下过子说产种面而方后多定行学法所民得经十三之进着等 对成会可主发年动同工也能下过子说产种面而方后多定行学法所民得经十三之进着等 对成会可主发年动同工也能下过子说产种面而方后多定行学法所民得经十三之进着等 对成会可主发年动同工也能下过子说产种面而方后多定行学法所民得经十三之进着等 对成会可主发年动同工也能下过子说产种面而方后多定行学法所民得经十三之进着等 对成会可主发年动同工也能下过子说产种面而方后多定行学法所民得经十三之进着等 对成会可主发年动同工也能下过子说产种面而方后多定行学法所民得经十三之进着等"

PhuongBinzz

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
442
web bị shell. nó dùng web làm máy chủ tấn công máy chủ khác. máy chủ khác gửi cảnh báo đến máy chủ mình. làm web ko biết check file bị shell cũng đúng. đó là lý do trên đt chả bao h làm đc cái web ra hồn

Binvnhehe999

MasterCorporal
Được Like
24
web bị shell. nó dùng web làm máy chủ tấn công máy chủ khác. máy chủ khác gửi cảnh báo đến máy chủ mình. làm web ko biết check file bị shell cũng đúng. đó là lý do trên đt chả bao h làm đc cái web ra hồn
Dạ mình cảm ơn vì đã cho mình biết ạ

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian
Top Bottom