Dùng thử gói Starter của Zclloud ngay !

Zclloud

Gefreiter
Được Like
72
Coupon này dành riêng cho thành viên VNXF nhé, số lượng chỉ có 3 thôi nhé ( Thời hạn từ 16/3 đến 16/4 ) - Để đăng kí được gói này bạn vào Đây chọn gói starter, nhập tên miền và đầy đủ thông tin và nhập Coupon này

Mã:
FORVNXFMARCH2016

Hosting của Zclloud có ưu điểm gì ?
  • Chúng tôi sử dụng ổ SSD công nghệ mới nhất cho tốc độ truy cập dữ liệu nhanh nhất, sever được đặt tại Los Angeles với đường truyển tốc độ cao mang đến tốc độ nhanh và ổn định về Việt Nam.
  • Trình quản lý cPanel mới nhất, dễ sử dụng, bảo mật cao cùng Script Install các mã nguồn chỉ với vài Click.
  • Đừng lo gì cả khi Website của bạn bị tấn công, chúng tôi sẽ giúp bạn khôi phục toàn bộ với việc luôn luôn backup dữ liệu hàng ngày của mình cùng chế độ bảo mật cao.
  • Hỗ trợ support qua ticket, mail, skype, phone 24 x 7 x365.
  • Hỗ trợ chống DDOS.
  • Free Domain quốc tế tại NameHero khi đăng kí 1 năm Hosting tại Zclloud.
Ngoài ra, các bạn có thể xem thêm Coupon trong tháng 3 này của Zclloud Tại Đây

Zclloud

Gefreiter
Được Like
72
Coupon này dành riêng cho thành viên VNXF nhé, số lượng chỉ có 3 thôi nhé ( Thời hạn từ 16/3 đến 16/4 ) - Để đăng kí được gói này bạn vào Đây chọn gói starter, nhập tên miền và đầy đủ thông tin và nhập Coupon này

Mã:
FORVNXFMARCH2016

• Chúng tôi sử dụng ổ SSD công nghệ mới nhất cho tốc độ truy cập dữ liệu nhanh nhất, sever được đặt tại Los Angeles với đường truyển tốc độ cao mang đến tốc độ nhanh và ổn định về Việt Nam.
  • Trình quản lý cPanel mới nhất, dễ sử dụng, bảo mật cao cùng Script Install các mã nguồn chỉ với vài Click.
  • Đừng lo gì cả khi Website của bạn bị tấn công, chúng tôi sẽ giúp bạn khôi phục toàn bộ với việc luôn luôn backup dữ liệu hàng ngày của mình cùng chế độ bảo mật cao.
  • Hỗ trợ chống DDOS.

Nguoidung

MasterCorporal
Được Like
194

Mã:
FORVNXFMARCH2016

• Hỗ trợ chống DDOS.
Add cũng như k vẫn $3.99 USD

• Like
Reactions: THB

HungTQ

Sergeant
Được Like
309
hosting thớt share cùi quá . chết mẹ ó rồi :-@

Nguoidung

MasterCorporal
Được Like
194
Your order
8996782578
Kích hoạt giúp mk với. Có cái domain vn-itech.com mà host có 800m dung lượng sắp full r

Zclloud

Gefreiter
Được Like
72
hosting thớt share cùi quá . chết mẹ ó rồi :-@
SK1MzbzZyLbUQ88vM8nnJ5Ew_EDBaieAjQOCzTzzSYfcbszl4nHoNMESwJKPmBF8fMJ8cNwjXf3e=w346-h192-k

Chào bạn, mình vẫn vào được cPanel của bạn mà, bạn đăng nhập với pass ban đầu mình đã cung cấp nhé, mọi lỗi hay trục trặc bạn gửi ngay về ticket để bên mình hỗ trợ chứ bạn

HungTQ

Sergeant
Được Like
309
Chào bạn, mình vẫn vào được cPanel của bạn mà, bạn đăng nhập với pass ban đầu mình đã cung cấp nhé, mọi lỗi hay trục trặc bạn gửi ngay về ticket để bên mình hỗ trợ chứ bạn
mình sửa template nó cứ báo lỗi 404 như của bạn hôm qua ở top share . rồi vào chạp chờn như hostinger

HungTQ

Sergeant
Được Like
309
Your connection to this server has been blocked in this server's firewall.
You need to contact Support by opening a ticket with your IP for further information. Your IP is provided below.

Your blocked IP address is 27.66.137.231

This server's hostname is explorer.verygoodserver.com

Zclloud

Gefreiter
Được Like
72
Your connection to this server has been blocked in this server's firewall.
You need to contact Support by opening a ticket with your IP for further information. Your IP is provided below.

Your blocked IP address is 27.66.137.231

This server's hostname is explorer.verygoodserver.com
Do bạn nhập sai pass nhiều lần nên nó chặn ip đấy, bạn restart lại cục mạng là hết

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom