Forum có thể đăng ký adsense được không

gocmobie

MasterCorporal
Được Like
235
adsense mà đăng ký được là chơi ngon lắm

tuannt

MasterCorporal
Được Like
140
theo mình tìm hiểu thì forum ko đăng ký được adsense đâu bạn, bạn cần đăng ký adsense bên web sau khi thành công thì lấy code dán vào forum thì được :D

nhozharass

S.E.O Gà
Thành viên BQT
Được Like
138
theo mình tìm hiểu thì forum ko đăng ký được adsense đâu bạn, bạn cần đăng ký adsense bên web sau khi thành công thì lấy code dán vào forum thì được :D
Cái này e cũng nghe nói mà không hiểu tại sao lại ko cho 4rum đăng ký nhỉ. Nó cũng có content mà :))

Chodongxoai

MasterCorporal
Được Like
129
Xin lỗi cho em chửi tục phát, dkm đăng ký nó làm cl gì nó nuốt của em mất cụ nó 500$ cho 2 acc vì báo là click không tự nhiên, hỏi và yêu cầu nó gửi chi tiết nó bảo đó là bảo mật bên nó và nó có cơ sở để khóa tài khoản của mình, trong khi mình cũng ko biết chính xác như nào nữa, giả sử giờ thằng nào ghét mình nó vào click mấy chục phát liên tiếp thì mình bị khóa acc à đù má thằng GA

tuannt

MasterCorporal
Được Like
140
@nhozharass forum có contnet nhưng ko chất bằng web đâu bác, vì có nhiều thành viên copy lộn xà ngầu lên mà :D, còn về bác @Chodongxoai gg nó báo click không tự nhiên bác nên xem lại, chứ ng khác click vào chơi mình nó biết hết ak.
p/s: chém gió thôi chứ chưa chưa GÀ bao giời rofl~~

nhozharass

S.E.O Gà
Thành viên BQT
Được Like
138
Xin lỗi cho em chửi tục phát, dkm đăng ký nó làm cl gì nó nuốt của em mất cụ nó 500$ cho 2 acc vì báo là click không tự nhiên, hỏi và yêu cầu nó gửi chi tiết nó bảo đó là bảo mật bên nó và nó có cơ sở để khóa tài khoản của mình, trong khi mình cũng ko biết chính xác như nào nữa, giả sử giờ thằng nào ghét mình nó vào click mấy chục phát liên tiếp thì mình bị khóa acc à đù má thằng GA
:v bắt nó báo lỗi chứ sao trừ tiền mà không có bằng chứng được.. chắc bác ăn ở nên bị tụi nó ganh đó :))

nhozharass

S.E.O Gà
Thành viên BQT
Được Like
138
@nhozharass forum có contnet nhưng ko chất bằng web đâu bác, vì có nhiều thành viên copy lộn xà ngầu lên mà :D, còn về bác @Chodongxoai gg nó báo click không tự nhiên bác nên xem lại, chứ ng khác click vào chơi mình nó biết hết ak.
p/s: chém gió thôi chứ chưa chưa GÀ bao giời rofl~~
:( làm e đình lôi mấy cái diễn đàn ra reg mà không biết có được không nên lên hỏi ý kiến mấy bro :))

KenLilBoiz

CEO DAWEBZ Chuyên Gia Dịch Vụ Trực Tuyến
Được Like
363
chơi với thằng này thì cẩn thân đôi khi là làm không công cho nó đó == chứ k phải dễ ăn đâu

gocmobie

MasterCorporal
Được Like
235
nhưng nếu như forum mà mình tự post không copy của ai ý toàn lấy từ nước ngoài về xong dịch full tiếng việt thì sao? đăng ký adsense có dễ không? forum của mình toàn lấy từ tiếng anh sang tiếng việt

KenLilBoiz

Được Like
363
hơn 2k truy cập 1 ngày thì bạn đăng ký chắc được
còn dưới thì mình chưa thử hên xui ...
truy cập ít mà đăng ký thì kiếm được bao nhiêu click đâu ? tháng chả đủ xỉa răng

nhozharass

S.E.O Gà
Thành viên BQT
Được Like
138
hơn 2k truy cập 1 ngày thì bạn đăng ký chắc được
còn dưới thì mình chưa thử hên xui ...
truy cập ít mà đăng ký thì kiếm được bao nhiêu click đâu ? tháng chả đủ xỉa răng
À kiếm được cái Acc là ngon rồi bác :D 1 cái cũng gần 20 củ rồi.

KenLilBoiz

Được Like
363
bên thachpham.com nổi tiếng rồi thím :v ... hàng ngày 10k view trở lên là ít .... từ khóa của bên đó lên cả đống toàn là những từ khóa khó .. nói chung là website chất lượng ... chơi được thì chả có gì là khó hiểu

CNTT01

Snow Flower ✔
Được Like
686
có gì đâu,thach pham với thế sơn,...web họ ay caaph nhật những bài viết khác cân nhất và tuy đọc chả hiểu j nhưng họ đã nắm dc cái suy nghĩ của người dùng

Hoàng Hải 229

Corporal
Được Like
70
bên thachpham.com nổi tiếng rồi thím :v ... hàng ngày 10k view trở lên là ít .... từ khóa của bên đó lên cả đống toàn là những từ khóa khó .. nói chung là website chất lượng ... chơi được thì chả có gì là khó hiểu
có gì đâu,thach pham với thế sơn,...web họ ay caaph nhật những bài viết khác cân nhất và tuy đọc chả hiểu j nhưng họ đã nắm dc cái suy nghĩ của người dùng
Ý em là ở đây là forum có chơi GA á! Tại vì nghe mấy bác nói forum không chơi được GA hi~~hi~~

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom