[GIAIPHAPHOST.NET] tặng 30 gói cho mem vnxf.vn

longruoi

MasterCorporal
Thành viên BQT
Được Like
213
Mà nameserver là gì vậy các bác? Theo mail gửi mình nó gi là 104.238.221.193, nhưng nhập vào doman để chuyển nó báo lỗi k đc.

GiaiPhapHost

Private
Được Like
15
Tình hình mới nhìn lướt qua trang giaiphaphost.vn là ko thấy đảm bảo r. Đây là cty mới (chẳng biết có phải là cty ko nữa), Domain cx ms đc đk, dịch vụ ghi trên trang chủ thì tào lao, niêm yết 50k đến khi cho vào giỏ hàng thì lại là 150k. Thấy kêu tên miền giá rẻ mà ko thấy trong ds dịch vụ. Nói chung là ae nên cẩn thận, chỉ nên xài cho vui thôi chứ đừng có làm lâu dài, ai mà biết đc sập lúc nào. Tốt nhất chỉ nên tin dùng những nhà cung cấp lớn, ko nên chơi vs các nhà cung cấp "ăn xổi" kiểu này.
Xin chào anh/ chị.
Em xin trả lời những băn khoăn của anh chị về giaiphaphost.net
- Đây là cty mới (chẳng biết có phải là cty ko nữa)
em xin trả lời như sau, anh/ chị có thể check mã số thuế dưới chân trang công ty hoặc tại đây http://www.online.gov.vn/HomePage/CustomWebsiteDisplay.aspx?DocId=20821 hoặc tại https://dichvuthongtin.dkkd.gov.vn xem có đúng giaiphaphost.net đang hoạt động đúng ngành nghề không ạ
- Domain cx ms đc đk, dịch vụ ghi trên trang chủ thì tào lao, niêm yết 50k đến khi cho vào giỏ hàng thì lại là 150k.
anh chị vui lòng cung cấp hình ảnh về lỗi này, giaiphaphost xin cảm ơn anh chị và khắc phục ngay để phục vụ khách hàng được tốt nhất ạ.

Giaiphaphost.net rất hân hạnh nhận được sự đóng góp ý kiến từ phía khách hàng. Xin chân thành cảm ơn.

• Like
Reactions: THB

GiaiPhapHost

Private
Được Like
15
Mà nameserver là gì vậy các bác? Theo mail gửi mình nó gi là 104.238.221.193, nhưng nhập vào doman để chuyển nó báo lỗi k đc.
Xin chào anh chị.
Anh chị chỉ cần trỏ IP về hosting là được, không cần phải trỏ nameserver ạ

• Like

GiaiPhapHost

Private
Được Like
15
Xin chào anh chị.
Máy chủ của hosintg tài trợ được đặt tại US có thể đường truyền về việt nam chậm nên giaiphaphost.net sẽ cố gắng tài trợ các gói Việt Nam và Hồng Kông để chất lượng phục vụ được tốt hơn.
Xin chân cảm ơn.

• Like

GiaiPhapHost

Private
Được Like
15
E có cái do bạn @laviepc12 tài trợ tốt lắm, e định chạy forum, mong bạn tiếp tục phát huy
@THB a thử lh thằng vhost và hostingkhonggioihan.com nhé,
@GiaiPhapHost Mong cty bạn duy trì tiếp chương trình này, nhưng máy chủ vietj thì sẽ có đông người tham gia và tốt hơn
Xin chào anh/ chị.
Giaiphaphost.net sẽ có trương trình hositng SSD Hồng Kông dành cho các men.

• Like

Nguoidung

MasterCorporal
Được Like
194
Xin chào anh/ chị.
Giaiphaphost.net sẽ có trương trình hositng SSD Hồng Kông dành cho các men.
Bạn ơi sao bạn không tài trợ hẳn con máy chủ việt và dung lượng và hạn dùng tăng lên thì ai cũng sẽ đón mừng, Có 2 lý do
1. Khi đứt cáp quang máy chủ hồng koong rất kém, 1 năm đứt cáp từ 2-3 lần, mỗi lần từ 15 ngày nên khiến mạng chậm
2. Nếu dung lượng 300m thì vẫn không đủ để cài xen, vì cài thêm, r add-on ít nhất phải hết 480mb

GiaiPhapHost

Private
Được Like
15
Bạn ơi sao bạn không tài trợ hẳn con máy chủ việt và dung lượng và hạn dùng tăng lên thì ai cũng sẽ đón mừng, Có 2 lý do
1. Khi đứt cáp quang máy chủ hồng koong rất kém, 1 năm đứt cáp từ 2-3 lần, mỗi lần từ 15 ngày nên khiến mạng chậm
2. Nếu dung lượng 300m thì vẫn không đủ để cài xen, vì cài thêm, r add-on ít nhất phải hết 480mb
Xin chào anh chị.
Giải pháp host xin ghi nhận nhưng đóng góp ý kiến của anh chị. Giải pháp host sẽ dần tăng chất lượng gói hosting tài trợ tốt hơn trong thời gian tới

Xin chân thành cảm ơn.

• Like

longruoi

MasterCorporal
Thành viên BQT
Được Like
213
trỏ bằng ip nhé, bạn biết trỏ bằng ip không
Trỏ ip không đc, tại tên miền mình do thằng hostinger quản lý, chỉ có mục nhập name sever thôi..không có mục để set dns

• Like

agrione

Corporal
Được Like
97
Trỏ ip không đc, tại tên miền mình do thằng hostinger quản lý, chỉ có mục nhập name sever thôi..không có mục để set dns
name serverKo biết thế nào, mình cũng reg 1 gói chơi, bạn có thể dùng dns trung gian cloudflane( khuyến nghị) hoặc vdns

longruoi

MasterCorporal
Thành viên BQT
Được Like
213
name serverKo biết thế nào, mình cũng reg 1 gói chơi, bạn có thể dùng dns trung gian cloudflane( khuyến nghị) hoặc vdns
Bác nói em search google mới biết tới nó đấy..đúng là gà thật.

• Like

longxenforo

Private
Được Like
11
dịch vụ này còn ko bác TH . mình xin 1 xuất dùng thử .vì cũng chưa có kinh nghiệm về dùng host .lần đầu ra nhập dân IT nên còn nhiều bỡ ngỡ hoc ít kinh nghiệm.tks bác

• Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian